Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các pro giúp em với

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cmantkyn Posted: 05-01-2009 18:32

tình hình là em tìm mãi mà ko ra sheet bài này...nó là 1 đoạn phim ngắn..rất hay, em dán vô đây cả nhà cùng xem nhân tiện giúp em xem sheet của nó với....

Kajima

[Flash]http://clip.vn/w/WzJE?[/Flash]

phim nói về 1 đôi nam thanh nữ tú yêu nhau, chàng trai yêu cô gái ( theo như phim ) từ hồi bé tý và hứa xây 1 ngôi nhà cho cô gái...( hjx, con trai cao thượng quá ...TT) nhưng mỗi tội cuối phim cô gái die, e cũng ko thích kết kiểu thế lắm nhưng xem xong phim e phục con trai quá...( trong đó có mình :D).Nào mời các pác thưởng thức...

C'man DD: xxxx768428 Muốn biết thêm xin tìm kiếm trên google vs từ khóa : Trần Công Thạnh, cmantkyn , kongthanh và trên Facebook vs tên C'man Thanh:D
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ui cha , phim cảm động thiệt , hay đấy
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hu hu ,, ko ai có cách nào à :((
C'man DD: xxxx768428 Muốn biết thêm xin tìm kiếm trên google vs từ khóa : Trần Công Thạnh, cmantkyn , kongthanh và trên Facebook vs tên C'man Thanh:D
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
muốn có sheet cũng phải ngồi dịch mới ra đc.mình thổi sáo lâu rồi mà cũng chẳng biết mấy đến cái sheet có lẽ vì thế mà nhiều khi không chuẩn.cứ thổi rồi nghe thấy ổn là đc..
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
thể loai tình cảm quả là phục dân hàn.mấy đứa bạn mình xem xong phim hoa cúc dại đứa nào cũng khóc.còn mình tí nữa cũng rơi lệ.nhạc đoạn cuối phim đó mới gọi là buồn xúc động.ai chưa xem thì tải về mà xem nhé.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net