Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nhạc phổ sáo trúc cho anh em Damsan

rated by 0 users
This post has 68 Replies | 3 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath Posted: 04-21-2009 1:29

Qua mấy lần offline ở CV Thống Nhất và CV Nghĩa Đô, cuốn nhạc phổ sáo trúc chép tay của anh vinh_le12 đã chấn động quần hùng. Kmath em đã scan xong tập tài liệu này và chuyển thành file pdf dung lượng 23mb để chia sẻ với các anh em. Do tuổi thọ của tập nhạc phổ này đã lên tới 10 năm tuổi, cho nên giấy chép nhạc cũng đã ngả theo màu thời gian, cũng có nhiều chỗ cũng hơi khó đọc. Nếu bác nào nhiệt tình gõ lại bằng encore cho anh em thì hay quá. Còn nếu không, các bác cứ đem ra hàng in bình thường, ngon-bổ-rẻ. In ở trên đường Chùa Láng, hay gần bể bơi Bách Khoa chỉ 100đ/1trang, vì thế cuốn tập này in ra chỉ tốn 10k

Đây là link Download - Sáo trúc (vinh_le12)_(Damsan.net) 

Đây là bìa và trang lót

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Xin cảm ơn các bác rất nhiều .
http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Tuyệt lắm Kmath ạ! Ebook rất chất đấy! Yes 95 trang, trang nào như trang nào! rất rõ nét!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Cả buổi trưa của em đó, ko chất hơi phí. Nhưng ko rõ khi đem in thì thế nào, có bị đen ko. Thôi kệ, các bác ráng tập nhé, chứ em là em chỉ scan chơi thôi, chắc là ko tập theo bao giờ Stick out tongue
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

em có cái link này có thể xem ảnh dc rất nhẹ bác nào có rồi thì thôi

http://downloads.foxitsoftware.com/foxi ... _setup.exe

http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thank
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

mấy lần em ra đow mà không đow được. Đến lúc cái topic này không nằm trong mục active thì tìm đến là vất vả. phải dò từng mục trong diễn đàn.

Post bài lên đây. lần sau ra dow cho chắc :D

http://www.chungta.com.vn/Desktop.aspx/ChungTa-SuyNgam/Hanh-Dong/Phep_bien_chung_duy_vat_voi_viec_khac_phuc_sai_lam_tu_duy/
một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác nguoi quen mần răng mà vác cả chungta vô đây thế Big Smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh em nào có nhạc và sheet nhạc 2 bài này  chỉ tui với nhe! Thank nhìu....................
Thái Tú
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hì. Sorry cả nhà.Hôm đó đứa bạn gửi cho cái link này để làm tiểu luận triết học. Không biết lưu vào kiểu gì, tại tui toàn ngồi quán net mà. Nên đành post tạm đường link lên diễn đàn. Hôm sau còn có cái mà kich vào :D

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Big Smile Yes
tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Stick out tongueYesCám ơn Kmath và anh Vinh_le12 nhé! Em mong quyển này từ lâu lắm rồi!
Khỉ con nằm nghỉ trên cây Tay cầm sáo trúc, ngân lên một bài!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh ichiwin spam đấy à Big Smile
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

kmath:
Anh ichiwin spam đấy à Big Smile

hờ, tranh vào đây reply cho ichiwin 1 tý

chắc ko phải spam đâu, thi thoảng mó vào 1 cái, nếu ko sẽ có rất nhiều thứ, sẽ bị quên lãng, và tận ở đâu đâu

ít người biết.

thi thoảng up up up (kể cả các bài khác nữa nhá). đọc là up.......

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

đúng là nhẹ thật đấy bác phát

Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Page 1 of 5 (69 items) 1 2 3 4 5 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net