Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo: xoá tocpic " cảnh cáo thành viên..."

rated by 0 users
This post has 13 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong Posted: 01-10-2009 10:03 | Locked

xét thấy topic này gây ảnh hươỉng ko tốt cho Đam San, lời lẽ của Anti_lee cũng ko được lịch sự với các thành viên khác! thể theo yêu cầu của một số thành viên, chúng tôi đã xoá topic " cảnh cáo..." do Anti_lee lập, nếu bạn lập lại topic với nội dung như cũ, chúng tôi sẽ có biện pháp mạnh hơn!

BQT !

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Để tui bổ sung lý do cho bác Thoòng vì sao xóa topic đó đi .

@anti_lee : xin bạn lưu ý , bạn cũng là thành viên như bao thành viên khác , nên bạn cẩn thận khi viết bài cảnh cáo người khác nhé . Topic của bạn vừa lập , giọng điệu thật không để BQT Damsan đâu cả . Bạn muốn cảnh cáo ai , xin vui lòng nhắn tin cho người đó , viết bài như thế sẽ ảnh hưởng đến mọi người ( vì bạn cũng chẳng muốn ai xía vào chuyện của bạn như đã nói ) , nên BQT đã xóa đi topic đó vì nó không được hoan nghênh . Nếu bạn tái vi phạm thì buộc lòng chúng tôi phải xử lý nghiêm khắc hơn .

Thay mặt BQT .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

còn em thì sao? chả lẽ chuthoòng không có lời xin lỗi em sao? em là damsan'father thì sao chứ ? mấy lời của em mấy bác  sao không có ý kiến gì cả? đúng ra các bác chỉ xóa của ông anti-lee thôi chứ! tóm lại mọi cái đều từ sự nghi kỵ của bác chú thòong mà gây ra tai hại cả! một phần cũng vì tính nóng nảy của một số anh em kỳ cựu, cũng như đa số mod của diễn đàn làm cho nó không đi lên được! lời em nói có thể phật lòng mấy bác , nhưng xin mấy bác cố gắng dằn tính nóng ngẫm thử có đúng chút nào không rồi hãy xóa!

học sáo tâm tư tình cảm phải ổn định, như thế mới thăng tiến chứ hở hở mà nóng tính, cộc cằn thô lỗ thì đâu phải là con người phong nhã của âm nhạc đâu các bác ! các bác tha thứ cho em lắm lời.

Hôm nay sum họp trúc mai Tình chung một khắc nghĩa dài trăm năm
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tui thông báo là xoá topic! ko lẽ tui lại để bài của bác lại! xếp nó vào đâu bây giờ!

mà tui đã nói rõ trong bài viết lúc đó rùi mà! tui đã nói là:

"to anti_ Le : bác nếu là Damsan father thì nên hạn chế sử dụng nhiều nick , vì như thế sẽ gây rối diễn đàn!

còn nếu ko phải thì cho tôi xin lỗi,"

vậy bác còn muốn gì nữa, hay là muốn gặp mặt tôi để tôi trực tiếp xin lỗi mới được! 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tôi nghĩ rằng sự việc nên dừng lại ở đây để tránh việc tranh cãi vô bổ . ChuThoong đã viết rất rõ ràng rồi , damsan' father cũng đừng quá bức xúc nữa mà hãy làm theo lời bác nói ở bài trên : " học sáo tâm tư tình cảm phải ổn định, như thế mới thăng tiến chứ hở hở mà nóng tính, cộc cằn thô lỗ thì đâu phải là con người phong nhã của âm nhạc đâu các bác ! các bác tha thứ cho em lắm lời. " Vậy bác phải làm được trước cái đã .

@ChuThoong : lần sau đừng có nghi oan cho người tốt nữa nhé .

Nếu mọi việc đã được giải quyết , thì đóng topic lại được rồi , hai bác thấy thế nào ?

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hoàn toàn nhất chí!
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Đúng, những lời ti tiện của anti_lee này đáng bị xóa, còn những lời của saonhua thơm phưng phức nên được lưu danh sử sách, vì sáo nhựa là cận thần hầu hạ saotruc, lee, mhm, thoong nên muốn chửi, muốn dạy dỗ ai thì dạy, thì ra cái bản chất damsan này là vậy !

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hô hô, caìi nick anti_lee naÌy nghe như là muốn chiến với bác lee nhà mình, mà dạo này bác lee đi đâu mà biệt tích giang hồ nhỉ?

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Stupid:

hô hô, caìi nick anti_lee naÌy nghe như là muốn chiến với bác lee nhà mình, mà dạo này bác lee đi đâu mà biệt tích giang hồ nhỉ?

bác không cần khích Stupid àh, tui cũng đã từng nói với các mod và admin rằng : với tui thành viên đặt nick gì không quan trọng, quan trọng là thành quả đóng góp của họ, miễn là nick đó đừng có nhạy cảm chính trị, ví dụ nhà bác nào có nuôi con chó tên Lee, ok bác ấy có thể đặt nick là chó-lee hay lee-chó, chuyện đó hoàn toàn bình thường, tui không quan tâm, hãy đóng góp bài tích cực và có ý nghĩa vậy là quá tuyệt rồi ! tuy nhiên đó là với tui, còn các mod khác có chịu như vậy không thì là chuyện của họ, đừng dại dột đặt nick ba trợn với họ, tui không biết "kết" quả đâu nghen !

To antilee: xem ra bác uất ức lắm thì phải, tui công nhận saonhua không đúng khi post bài như vậy đối với doandunamtang, có thể saonhua bận chuyện gì mà chưa vào damsan kịp để "điểm mặt" lại bác. Như thế này đi, vì saonhua là sư phụ làm tiêu của tui, nên cứ để đệ tử Lee này lo. Với tư cách là mod, tôi chính thức xin lỗi về bài của saonhua, tuy nhiên cái ý của saonhua là : doandunamtang àh, có thực mới vực được đạo, bác tự xem lại mình đi trước khi khen người này chê người nọ..thì tui xin giữ nguyên hen. Rồi còn chuyện bác muốn chiến với saonhua, ok, cứ chiến với lee đệ tử này nha, lập topic riêng đi, tui với bác đấu nhau chơi, tui thua thì diễn đàn cũng được 1 mớ rác kiến thức về tiêu, sáo mà tui thắng thì sư phụ tui cũng cười mỉm chi (Nếu tui thua thì bác thách đấu tiếp với sư phụ tui cũng còn kịp mà). Chậc lâu quá mới có chuyện vui, hé hé hé...

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
anti_lee:

Đúng, những lời ti tiện của anti_lee này đáng bị xóa, còn những lời của saonhua thơm phưng phức nên được lưu danh sử sách, vì sáo nhựa là cận thần hầu hạ saotruc, lee, mhm, thoong nên muốn chửi, muốn dạy dỗ ai thì dạy, thì ra cái bản chất damsan này là vậy !

nếu bác thấy bản chất Đam San là vậy , bác ko vừa lòng thì Thoong em mời bác đi chỗ khác chơi! 

nếu bác là thành viên khác, lập nên nick này để khiêu khích thì bác đã phạm lỗi là gây rối diễn đàn! vì một người sử dụng nhiều nick có mục đích ko tốt! em có quyền sử níck của bác!

nếu bác là thành viên mới, thì bác đã sai ở chỗ:

1-bác chưa đóng góp được gì cho Đam san, mà bác đã vào yêu sách nọ kia! như thế là ko chấp nhận được!

2- bác nói sao nhua là cận thần hầu hạ nọ kia, là bác đã bôi nhọ người khác, như vậy bác phạm quy định của diễn đàn!

3- Sáo nhựa có nói sai gì nữa, nhưng những đóng góp của bác ý đối với Đam San là rất lớn! Dam San cả ngàn thành viên, xét về công lao, bác ấy cũng phải nằm trong top 10, một thành viên có ích cho Đam San như vậy, có chửi vào mặt Thoong tui, nói thực tui cũng mỉm cười! còn các bác mới vào, ko chỉ có bác,mà bất cứ ai, có cử động nhỏ nào, bọn tui cũng phải để ý, vì sự an toàn của Đam San, chúng tôi sẵn sàng mạnh tay!

4-Sao nhua có nặng lời với Doandunamtang: bác Doandu chưa lên tiếng, bác đã ở đâu nhảy đến xen vào, các thành viên khác có vào bàn luận, bác lại bảo : "ai ko liên quan, mời biến đí chỗ khác! "  , xét theo câu này tui hỏi bác là ở đây, ai là người ko liên quan???? hay là bác có liên quan đến Đoandunamtang chăng??

rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

thôi cho can đi mấy bác ! bỏ mọi chuyện đi cho em nhờ cái ...cứ cãi vả hoài có ích chi!

em nhận là hiểu biết còn non kém so với cha sáo nhựa. để em cố gắng học hỏi thêm.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
xin lỗi bác Doan du vì lại dính dáng đến bác! ở đây ko phải là cãi vã, mà chúng tôi muốn cho các bác kia xác định lại " MỤC ĐÍCH KHI VÀO DAM SAM "   nên có gì ko phải xin bác lượng thứ!
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

chuthoong:
xin lỗi bác Doan du vì lại dính dáng đến bác! ở đây ko phải là cãi vã, mà chúng tôi muốn cho các bác kia xác định lại " MỤC ĐÍCH KHI VÀO DAM SAM "   nên có gì ko phải xin bác lượng thứ!

ok! nói thật chứ nhìn vào cái biểu tượng của bác làm tui luôn mắc cười, còn nói chi là giận! huề cho vui vẻ cả làng đi pác!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong replied on 01-11-2009 22:17 | Locked

ok, thank bác Doandu đã có ý kiến , mong bác sau này ai có nói gì thì nói, bác vẫn cứ gắn bó và cùng xây dựng Dam san cho tốt, được như thế thì anh em khắp nơi cảm ơn bác lắm lắm!

thông báo: topic này đến đây là xong, thiết nghĩ ko cần phải bàn luận gì thêm, mong các bác bỏ quá cho , nếu có gì còn chưa được vừa ý thì có thể tạo topic khác mà bàn luận! thoong em xin ko tham gia! nay em xin đóng của topic này lại! bất kì bài viết nào còn viết tiếp sẽ bị loại bỏ mà ko cần thông báo lại! cám ơn các bác!

Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Page 1 of 1 (14 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net