Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng sáo ( tạm hoãn ) !

rated by 0 users
This post has 128 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

trương lương là trương lương thôi.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

số dđ của em này : 0915.427.889

khi nào bác làm xong thì nháy vào máy cho em nhé, chứ em sợ năm nay 12 nên ít lên mạng để theo dõi thông tin lắm ( bác mà thông báo trên mạng thì khéo năm sau mới đọc đc mất)

À, nếu quả thật bác Trương Lương là doandunamtang thì bác BÁN cho em mấy quyển dạy thổi sáo nhé ( tự nguyện đó nha )

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

HeHe!

Zui quá......Em là người thứ 4 trong danh sách được nhận quà của bác Trương Lương.......

Em có í kiến nhỏ thế này có được không pác

Pác có thể khắc lên cây sáo tặng vài dòng kỷ niệm được không ạ

Khi nào đến lượt em pác liên lạc với em nhá

Thankx Pác ná.....

ĐT:01668695198

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ok, detuvodanh và brucelee chờ nhé . à còn khắc tên thì không có dụng cụ với lại không khéo tay nên có lẽ để brucelee tự làm lấy. còn sách thì không có .chỉ có mấy bài trong www.nguyendinhnghia.net thôi. à, còn lão nam tăng thì là hàng xóm ưa sang nhà để đàm đạo về sáo đó mà
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Úi! Bác Trương Lương viết bài hôm 30/9 mà ko để í , chậm chân mất rùi [:'(] Thui vậy, bác cứ làm tặng anh em hết đi rồi bác thư thả ngồi làm cho em cũng dc! Giờ em cũng bận túi bụi, chẳng thổi sáo dc Huh? ! Khi nào có thể làm dc thì mong bác để lại số điện thoại để em liên lạc Tongue Tied
It's easy to love, but it's difficult to accept this love!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Cho em một cây với, bác truongluong có thể hô biến cây sáo ấy thành màu đen không?
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chào bác ,em cũng đang cần một chiếc sáo .

nếu được bác tặng thì em cảm ơn bác hết lời luôn

Đ/C:Trần Viết Quân ,lớp 12_pháp,trường THPT chuyên Hà Tĩnh.

Vì em ở trọ nên không rỏ d/c nhà trọ.

merci beaucoup.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
bác trương ơi , cho em xin vài ba cây với . em xin giùm bạn em nữa đó mà .
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

LaKan:

Trời, đừng làm vậy chứ, sáo tặng mà chứ phải đồ phát cứu trợ đâu mà xin dùm, nếu người được tặng thật tâm gắn bó với sáo thì cây sáo tặng sẽ có ý nghĩa biết mấy !!!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

LaKan:

Nếu cảm thấy sáo rẻ bèo bọt vậy thì khi nào gặp MHM mua cho mỗi bác 10 cây vậy về đốt bếp chơi.

Đừng hạ thấp giá trị cây sáo nha các bác...

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

danh sách sẽ nhận được sáo tặng (03/10/2008):

09. Chocobo.

10.ITLOVER.( ĐỂ TỰ NHIÊN KHÔNG SƠN ĐƯỢC THÔNG CẢM NHÉ)

11. OLIOU-M4J.

12. LAKAN.

TO: MHM @ LEE : Cảm ơn sự góp ý của hai bác . Chúc hai bác luôn có cuộc sống vui khỏe và tốt đẹp !!!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
bác nào muốn được tặng sáo thì ngoài việc để lại địa chỉ , ko thì chủ đọng liên lạc với người ta, cứ để lại số điện thoại thế này ko cảm thấy có đôi chút ko thoả đáng hay sao? người ta đã bỏ công làm, mất tiền gửi, lại còn phải tốn tiền điện thoạii gọi cho  mình nữa! quà thì muốn có, nhưng ngay cả tên mình mà cũng muốn giấu, hic thoong tui phục các bác luôn!
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Á ! Em nghĩ bác Trương Lương bận chưa khoét đc bây giờ nên chưa cho địa chỉ . Giờ thấy bác Thoòng nói thế mới thấy mình ngố T_T

Địa chỉ em đây, khi nào xong bác Trương Lương cho em xin, thong thả chừng nào xong cũng đc nha bác : 

Trần Gia Chi Bảo

11 Bùi Thị Xuân P.Thới Bình Q.Ninh Kiều TP Cần Thơ . 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tưởng bác Trương Lương cần thời gian để làm nên mới mong bác thư thả cho thoải mái làm sáo dc chuẩn hơn. Xong thì em mới gọi điện liên lạc. Sao bác ko post số điện thoại lên nhỉ, như thế dễ liên lạc hơn. Còn nếu bác đã làm xong thì mong bác gửi đến:

Phạm Quý Hoàng

Địa chỉ: Phòng 304 tập thể ngân hàng nông nghiệp - Phạm Ngọc Thạch- Đống Đa- Hà Nội
It's easy to love, but it's difficult to accept this love!
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Kính chào bác Trương Lương!

Không biết có thể đăng ký 2 cây để tặng lại cho các anh ở Nhà May Mắn (bị tai nạn lao động, phải ngồi xe lăn nhưng cũng thích học sáo). Khi gửi tặng, mình sẽ nói là do một thành viên khác của Đamsan gửi tặng.

Nếu bác đồng ý, khi nào xong sáo mình sẽ đến nhận tận nơi.

Cảm ơn bác nhiều

Hồng Cúc

Saodieucaonguyen
Page 2 of 9 (129 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net