Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng sáo ( tạm hoãn ) !

rated by 0 users
This post has 128 Replies | 2 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
marongtaisinh replied on 10-23-2008 4:19
hjz, ai cũng phê phán tui, ờ, mún phê phán cứ phê phán đi, thanh giả tự thanh ...
ko thể tiếp tục chơi sáo T_T , tay trái bó bột rồi T_T chả biết bao lâu mới khỏi , hjz ... hjz ...
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
kimbrowneyes replied on 11-03-2008 9:19

marongtaisinh:

trời, tui có nói mí ông đâu , tui nói cái ông gì bên trang 7 áh, nói gì dzìa TL đó ..., khổ, nói sao cũng bị , thui, im luôn ko nói gì nữa hết

leehonso:
Tui cũng thấy là bác marong chẳng có ý xỉa xói mấy bác đâu, chẳng qua là muốn chỉ mặt cái tên "Trung Của" đã trích dẫn lung tung bài của Pham Hue và ông Man nhi thôi !

@marongtaisinh:hôm trước không có đọc bài này, Kim không hề ác ý với marong đâu nha.Đừng để bụng mất vui!!!

Hôm nay buồn buồn bới mộ, đào xác, phát hiện có người chết chưa nhắm mắt, hix- đời là thế .....

ForQuel'Thala
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
marongtaisinh replied on 11-03-2008 19:54
ko có gì đâu, hiểu lầm thui mà , ai mà ko có lúc sai. Chuyện đó em quên hết rùi ^^
ko thể tiếp tục chơi sáo T_T , tay trái bó bột rồi T_T chả biết bao lâu mới khỏi , hjz ... hjz ...
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja replied on 11-28-2008 8:04

Đã gần 1 tháng rưỡi kể từ ngày 14-10-2008 là ngày người đăng kí đầu tiên (changkifung) nhận được cây sáo ... gãy ! Không lẽ bác trương lương hay doandunamtang hoặc man_nhi hay là PhamHue tính cho các bạn đăng kí xin được tặng sáo ăn "sáo vẽ" hết sao ? Tongue Tied

Dụng lực đả lực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
chuyện đã lùi vào quá khứ , sao đệ lại nghĩ đến nó chi nữa ?

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ninja:

Đã gần 1 tháng rưỡi kể từ ngày 14-10-2008 là ngày người đăng kí đầu tiên (changkifung) nhận được cây sáo ... gãy ! Không lẽ bác trương lương hay doandunamtang hoặc man_nhi hay là PhamHue tính cho các bạn đăng kí xin được tặng sáo ăn "sáo vẽ" hết sao ? Tongue Tied

sáo thì từ từ sẽ có, nhưng có lẽ ý nghĩa của nó bây giờ không còn được như ngày ban đầu

vì hầu hết các bạn đều có sáo tốt rồi, cần chi đến tôi nữa chứ. sáo tôi làm cùi bắp lắm cầm lên chắc chi bạn có hứng để thổi. còn sáo gãy tôi đâu có muốn tặng người khác cây sáo gãy !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

wan trọng là giá trị kỉ niệm ^^

chuyện sáo gãy là rủi ro sao cứ moi ra thế nhỉ ^^

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Ôi giời

Bác Trương lương nên có suy nghĩ thế này, (Em góp ý thôi nhá)...

Trước hết, bác tình nguyện tặng sáo cho 1 số lương đông đảo các anh em như thế, ngay cả Admin và Mod làm cũng không được lí ra anh em phải vỗ tay hoan nghênh bác 1 cái trước, cái bác đáng nhận không phải là những lời tự trách mình thế đâu...

Thứ hai, việc làm của bác chưa chi đã nhận được 1 list dài đằng đẳng mấy cái tên người mún nhận (trời cho màh, tội wái jì không hưởng :D) việc 1 2 cây sáo làm ra có 1 chút trục trặc trúc trắc là chuyện ai cũng phải làm, không phải ai cũng là 'siu nhân' cả, nên phải vỗ tay khen bác, chứ ai lại trách bác đâu...

Những kẻ nóng lòng chờ đợi, chưa chi đã lên tiếng chê bai kia mới đáng nhận những lời ấy...

There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

trương lương:
Do không có nhiều thời gian nên tạm thời sẽ làm từng cây một, sau khi làm xong các bác sẽ nhận được sáo theo thứ tự.

3.Kimbrowneyes.

4.BruceLee.

5.Branchtell.

6.Detuvodanh.

7.Nghiatn.

8.Hodos.

Page 9 of 9 (129 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net