Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tây Du Kí

rated by 0 users
This post has 36 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
nghe hay quá langtu ơi ! thank bác nhiều.
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Bác saotruc ơi !
bac làm ơn thổi bài đường chúng ta đi làm mẫu đi . năm nỉ bác đó.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
link của bác lãng tử đã tử lãng xẹt! làm ơn sửa lại cho anh em chim ngưỡng nèo!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
saohanoi:
Bác saotruc ơi !
bac làm ơn thổi bài đường chúng ta đi làm mẫu đi . năm nỉ bác đó.

đúng đó he he, tiện thì bác cho bọn đệ nhìn qua bản nhạc chút xíu nhaCool
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui thổi nghe dở ẹt hè, post lên bà con bỏ chạy hết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

saotruc:
Tui thổi nghe dở ẹt hè, post lên bà con bỏ chạy hết.

bác có thổi dở thì cũng post lên cho anh em chia xẻ góp ý hé hé hé, em đây cóc bít thủi! hô hô có còn hơn ko,!Wink

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Các cụ nhà ta có câu "một lần khiêm tốn bằng bốn lần tự kiêu" quả không sai tí nào! Hmm

Bác saotruc ah, từ hồi biết các bác trên ttvnol, em ghét nhất cái câu "tui không biết thổi" với chả "tui thổi dở ẹt" của bác Angry. Bác không biết thổi thì trong cai forum này ai dám thổi làm mẫu cho các bạn khác nữa. Mong bác bớt bớt khiêm tốn đi một chút nhá!  Yes

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

huhu bị ông kirinhn này lôi đầu ra rồi. ổng nhớ dai quá, hic hic. dạo này tui bị bà con rủa dửa quá. làm ác có 1 lần mà bị thế này ư hic.

Còn thổi làm mẫu thì tui làm sao mà dám chứ. Bác lãng tử thổi cũng quá hay rồi. còn muốn nghe mẩu thì vào đây có cả thổi sáo, kèn và người hát giộng nam và nữ luôn

http://tanduy.multiply.com/music/item/46

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
sao link nào em cũng zô ko đc hết vậy ta! có lão nào chỉ giáo em phổ cập tin học coi!Angry
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
 em down vè được rồi nè, nhưng sao nó chỉ có 1kb thoi nhỉ mah lại mở bằng flash movie player, ko xem được bác ạ
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
hô hô, em down lại được rồi bác ah, thank bác nhiều lắm, he he vào đây còn lấy được ối thứ hay của anh rùa, nhưng ở bài sáo camvanlotaihaphuong em thấy ở đoạn điệp khúc hơi êm thì phải he he
Ah trường tương tư ở trong ấy là bác thổi chơi đấy ah, giỏi quá giỏi quá, đấy là còn chưa thổi thật đấy. Ko bit bao giờ em thổi thật mah bằng thổi chơi như bác nhỉBeer
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
cám ơn bác sáo trúc nhiều, em tự mò zô được ròi, cái này hồi trước có coi rồi, nhưng hôm nay mới đăng kí! quá tuỵêt! cám ơn bác nhiều lắm!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Hu hu ..các béc ơi ! em hổng zô được nè
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
sao lại hông zô dc hả bạn, ko zô hay ko "khuân vác" về dc vậy. nếu là trường hợp 2 thì bạn phải làm thủ tục là đăng ký làm đệ của anh rùa đã rồi tha hồ. nếu là trường hợp đầu thì tui cũng chịu ko bit dc
Page 2 of 3 (37 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net