Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thắc mắc về bản nhạc Endless love

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 0 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
hiepkhach203 Posted: 07-03-2008 7:14

Các bác làm ơn cho em xin bản nhạc của bài Endless love (trong pihm thần thoại với) em học sáo từ lúc nghe bài này đó.Em nhớ có bác up bản nhạc lên rồi nhưng toàn là bản nhạc ko phải của sáo,chỉ có mỗi 1 bản mà mọi người bảo là sáo nhưng em thổi thử thì thấy cuối đoạn 1 hình như thừa cả đống nốt nhạc :toàn bộ phần sau gạch đỏ đến hết đoạn 1,em thấy trong melodie ko hề có,chỉ đến phần gạch đỏ là nó đã quay lại thổi lần 2 rồi,vậy mà trong bản nhạc lai có ,link down bản nhạc tại đây                                                                                                                                        http://www.mediafire.com/imageview.php?quickkey=0adxx45kkdf&thumb=4

các bác có thể vào đây để nghe melodie  (có thể cái melodie này khác với của các bác,nếu vậy mong các bác post cho em link bài của các bác để em nghe)      

http://www.mediafire.com/?yow29jxt4px

Có gì sai sót mong các bác thông cảm và cho em nhé,Cám ơn các bác nhiều  Big Smile 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Cái Melody chắc bạn post lộn rồi,đây là nhạc việt nam mà ,có phải của bài endless love đâu
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
finaltoheaven:
Cái Melody chắc bạn post lộn rồi,đây là nhạc việt nam mà ,có phải của bài endless love đâu
  Em sửa lại cái link trên rồi,melodie trong bài trên lần này đảm bảo đúng,cám ơn bác đã nhắc nhở
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bản nhạc này mình dịch giọng xuống từ sheet dành cho piano nên có thêm mấy khúc dành cho piano nữa,file nhạc của bạn là của sáo nên nghe khác nhau những chỗ mà có đệm piano thôi chứ nhìn chung là giai điệu giống nhau.Do dịch giọng xuống nên nghe sẽ khác đi một ít.Bạn thấy phần nào khác thì bỏ đi,mà mình thấy thổi cũng được chứ ko sao đâu.file sheet  gốc hình như mình cũng đính kèm luôn ở chỗ post bản nhạc thì phải
Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net