Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

EM - CÁI NÀY - Ở ĐÂY!

rated by 0 users
This post has 97 Replies | 10 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
mấy cái hình của talaconma thấy ghê quá hehe
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ghê đến nỗi chăng ai dám mò vào cái topic này nữa.
Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Chỉ có bác phudinhnguyen là dám mò vào thôi ha ! Chắc bác cũng "thân thuộc" với con ma này lắm há ! Nghi "nhắm" đây ... hehe
Dụng lực đả lực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

rất thân là đằng khác. vì em với chị í đã từng ở chung nhà, ăn chung mâm, đi chung xe, uống cùng ly, ngủ... mạnh ai nấy ngủ mà lị. kakaka...

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
trong 1 lần vô tình hay cố ý , cô em Lài của nhà thơ đã bật mí cho tinhtang nghe talacoma là ai , và tinhtang lại bật mí cho MHM , MHM lại bật mí cho Lee , Lee bật mí cho Chuthoong , Chuthoong lại bật mí cho Ninja nên cuối cùng Ninja đã biết talaconma là ai . ( Ninja lại mới bật mí cho bb , không biết ngày mai bb sẽ bật mí cho ai nữa . Có ai muốn biết thì nhanh chân nhe )

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
hix, đúng là phudinhnguyen bạn của talaconma, conma chết rồi ko tha, đi đào mộ cho nó sống lại hả???
ForQuel'Thala
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Bamboo-flute:
trong 1 lần vô tình hay cố ý , cô em Lài của nhà thơ đã bật mí cho tinhtang nghe talacoma là ai , và tinhtang lại bật mí cho MHM , MHM lại bật mí cho Lee , Lee bật mí cho Chuthoong , Chuthoong lại bật mí cho Ninja nên cuối cùng Ninja đã biết talaconma là ai . ( Ninja lại mới bật mí cho bb , không biết ngày mai bb sẽ bật mí cho ai nữa . Có ai muốn biết thì nhanh chân nhe )

Truyền thông liên cá nhân

Ưu điểm: thông tin lan tỏa nhanh, hiệu ứng lòng tin cao...

Nhược điểm: độ sai lệch thông tin cực lớn.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
phudinh.nguyen:

rất thân là đằng khác. vì em với chị í đã từng ở chung nhà, ăn chung mâm, đi chung xe, uống cùng ly, ngủ... mạnh ai nấy ngủ mà lị. kakaka...

Ặc! xém xíu nữa là nhớ tới Liêu Trai, cũng may là đọc hết.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
phudinh.nguyen:

Nghe tin đồn thất thiệt rằng 2 bác ấy còn mặc chung áo, bận chung quần. Khặc khặc

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tin mới cập nhật hồi 6g sáng nay : 2 người này còn yêu chung 1 người nữa đó . ặc ặc .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
  ặc ặc... đúng là miệng lưỡi thế gian. than ôi!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

phải hôn đó?

có ai đốt cho em cái "quần", cái áo hôn? "em ở dưới" này lạnh lắm

hức hức

Talaconma-maconlata
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ui ui lâu quá mới gặp talaconma chị ghé thăm em đi em đốt cho. muốn bao nhiêu cũng có
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
talaconma:

phải hôn đó?

có ai đốt cho em cái "quần", cái áo hôn? "em ở dưới" này lạnh lắm

hức hức

talaconma mình xin cái nik chat, sđt , vs địa chỉ có gì em qua đốt cho chị nha

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Mấy tấm ảnh kinh quá đó chị Trang ạ. Nửa đêm vô topic này thấy gió thổi sau lành lạnh, đi khép cái cửa ... ai có đốt thì đốt hẳn cái lò sưởi với vài xô điện đi
Page 3 of 7 (98 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net