Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

EM - CÁI NÀY - Ở ĐÂY!

rated by 0 users
This post has 97 Replies | 10 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thiết nghĩ damsan nhà ta nên mở hẳn 1 topic "tán gẫu" hay "xì pam lên sao" gì đó và nên có hẳn 1 mod dành cho topic này, "thằng" tìnhtang hoặc "con nhỏ" phudinhnguyen gì đó chẳng hạn, ai "xì pam" gì khác ngoài "xì pam" sẽ bị ban nick, he he he
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

em đồng tình với ý kiến của bác saonhua. Lập topic đó, anh em đamsan sẽ có thêm nhiều cơ hội để trò chuỵen với nhau hơn, có thể trao đổi nhiều vấn đề hơn...... ==> hiểu nhau hơn, gắn bó hơn.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

www.XÌPAM.NET

rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
há há há... nghe mắc cười quá! tui thì đồng ý cả hai tay và hai chân luôn. nếu còn cái gì mà có thể biểu thị được sự đồng ý của tui thì tui xin giơ nốt! há há há...
Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

phudinh.nguyen:
há há há... nghe mắc cười quá! tui thì đồng ý cả hai tay và hai chân luôn. nếu còn cái gì mà có thể biểu thị được sự đồng ý của tui thì tui xin giơ nốt! há há há...

aahahahahahaha!!! Thật ra bác vẫn còn một cái mà bác chưa giơ lên đấy .! ahahahaaaaa

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tinhtang:
dongtahoangduocsu:

phudinh.nguyen:

aahahahahahaha!!! Thật ra bác vẫn còn một cái mà bác chưa giơ lên đấy .! ahahahaaaaa

Xin góp ý với 2 bác. Xì pam cũng có văn hóa của xì pam. Mong các bác cẩn ngôn. Nếu có vấn đề gì khúât tất mà không thể nói rõ ra trên diễn đàn cho mọi người đọc thì mong các bác gửi tin nhắn riêng cho nhau. Tránh xì pam kiểu làm cho người khác phải suy  nghĩ, hoặc khó hiểu, hoặc hiểu sai lệch vấn đề.

Đúng đúng!

Đọc xong bài của bác dongta nì, em không hiểu gì cả (kakaka...). May mà sau đó đọc qua bài của bác tinhtang em mới hơi hơi hiểu tí ra vấn đề.

Đúng! Xì pam cũng phải có văn hóa của xì pam chứ! Mong bác cẩn ngôn. Tránh xì pam kiểu làm cho người khác phải suy  nghĩ, hoặc khó hiểu, hoặc hiểu sai lệch vấn đề. (hê hê hê...)

tala... phudinh.nguyen

Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tinhtang:
dongtahoangduocsu:

phudinh.nguyen:

Xin góp ý với 2 bác. Xì pam cũng có văn hóa của xì pam. Mong các bác cẩn ngôn. Nếu có vấn đề gì khúât tất mà không thể nói rõ ra trên diễn đàn cho mọi người đọc thì mong các bác gửi tin nhắn riêng cho nhau. Tránh xì pam kiểu làm cho người khác phải suy  nghĩ, hoặc khó hiểu, hoặc hiểu sai lệch vấn đề.

A ha! Cái quần màu xanh đẹp quá! Nhưng mà chị đừng đổi hình nữa nha chị tinhtang, hông thì bài này sẽ bị hố mất!

http://i288.photobucket.com/albums/ll176/phucanthi_photo/Ghost32932.jpg 

Talaconma-maconlata
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Chú giải cho tấm hình chữ ký của cha nội talaconma :

Hình chụp vào buổi tối đêm ba mươi trăng sáng vằng vặc, 1 nam nhân đạo sĩ mặc Blu trắng , xõa tóc ra chải, chí mén rớt loảng xoảng, đầu giường ánh trăng chiếu, ngẩng đầu nhớ cố hương !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
xin bác lee đính chính dùm em 1 cái, nói cái áo nhà tang ấy là áo bừ lu là hủy hoại thanh danh của áo bừ lu đóa, cái này giống mấy cha đi hớt tóc vác cái drap giường trùm lên quá...nhìn tấm hình này cũng dễ sợ thật nhễ...........
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
leehonso:

Chú giải cho tấm hình chữ ký của cha nội talaconma :

Hình chụp vào buổi tối đêm ba mươi trăng sáng vằng vặc, 1 nam nhân đạo sĩ mặc Blu trắng , xõa tóc ra chải, chí mén rớt loảng xoảng, đầu giường ánh trăng chiếu, ngẩng đầu nhớ cố hương !

Ông cụ lee dê này ĐẶNG QUỲNH TRANG mà là "cha nội" à? "Mù giới" vừa thôi chứ!

Talaconma-maconlata
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đừng nói với quý vị khán giả là tấm hình đó là bác Đặng Quỳnh Trang nghen .:D Nếu là bác thật thì ...hic , cả tui cũng khỏi dám về trung thổ luôn .

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

NƠI NÀY SAO CÔ QUẠNH?

CẢNH NÀY SAO BÙN HIU?

BÙN! ĂN TÔ BÚN RÊU...

HẾT ĐÓI! (Í LỘN! HẾT BÙN)

Talaconma-maconlata
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Sinh năm 83 thì giờ chí ít cũng 26 tuổi rồi ( em nói "chí ít" vì cái khoản tính nhẩm của em hơi bị liệt ) , rứa mà Tá Lả Cổn Mã còn trùm draft giường chụp hình nhí nhảnh wá xá :D . Dám hỏi tiểu thư chưa có ý định chống lầy chăng hè hè :D ?
Page 2 of 7 (98 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net