Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em Đam San đã có một cái Tết như thế nào?

rated by 0 users
This post has 34 Replies | 0 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
www.damsan.net
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Muốn xoay hình lại rất dễ.

Mở một tấm hình lên. Chương trình xem ảnh của windows sẽ hiện lên. Sau đó nhìn xuống hàng phía dưới thấy có biểu tượng hình Cái núi màu xanh có cái mũi tên hình vòng cung trên đầu, bấm vào đó thì nó sẽ xoay tấm hình lại.

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

cái đó thì anh biết rồi, mà không phải một, có đến 2 cái mũi tên xanh xanh mà em nói đến, 1 để xoay theo chiều kim đồng hồ và 1 xoay ngược lại.

Anh chỉ không biết trong các tab định dạng khi post bài trên damsan có cách gì để xoay hình khi đã lỡ up file

dù sao cũng cảm ơn em. Big Smile

www.damsan.net
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
tui mọp đầu xin khâm phục vô cùng bác quạ sĩ mỏ đỏ, làm thế quái nào mà bác chụp được mấy tấm hình đó vậy, ý tui muốn nói là làm sao mà bác chộp được mấy tấm hình mà ko có 1 bóng người trong đó vậy, năm nay tui ko có ra ngoài đó, nhưng cũng biết nếu trước khi có lễ hội thì ko cho ai vào hết, còn nếu đã khai trương đường hoa rồi thì chỗ thở cũng ko có chứ đừng nói tới chiện chụp hình cho đàng hoàng, thế mà bác phang liền mấy tấm ko một bóng người, tui thiệt sự là chỉ biết xoe mắt nhìn, bái phục bái phục bái bái phục!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

chắc bác quasimodo chụp lúc về đêm và chuẩn bị dẹp nên không ai đến đó phải không zị ?

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Page 3 of 3 (35 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net