Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Happy new year 2008!

rated by 0 users
This post has 12 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore Posted: 02-06-2008 8:21

chúc ngôi nhà đamsan của chúng ngày càng phát triển và gặt hái được nhiều thành công !

chúc các bác năm mới nhiều sức khỏe và thành đạt !

chúc gia đình các bác hạnh phúc và gặp nhìu may mắn!

chúc mấy bác lớn tủi mà chưa vợ sớm có vợ hêhee! 

Happy new year 2008!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

khi mình click gửi bài này sẽ là đúng 12h đêm ngày cuối cùng của năm cũ. Không còn tiếng pháo như xưa nhưng cảm giác đêm giao thừa vẫn luôn rất khác lạ.

Xin gửi đến toàn thể anh chị em đamsan những lời chúc tốt đẹp nhất mà mình đã đang và sẽ nghĩ ra. Chúc an lành, hạnh phúc và thành công!

www.damsan.net
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Đã qua bao nhiêu năm , không còn được nghe tiếng pháo giao thừa và không khí tết của quê hương nữa . Nhưng tới giờ giao thừa lòng cũng bồi hồi - Gởi đến các bạn , anh chị Đam San lời cầu chúc tốt đẹp nhất và xây dựng ngôi nhà vững , mạnh, tụ hội cho những người yêu âm nhạc dân tộc

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

huhu tết mà sao bùn wa ba con ui!bạn bè mình đi đâu cũng có đôi!mình thì có 1 mình huhuhuhu

chi có mỗi cách cầm sáo toe toe cho đỡ bùn thui ! 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
phai coi sao nhu ban chu,minh voi sao la mot doi roai`tui tuy gio da~ bo k tap sao nua~(vi hooan canh thui)nhung thay cay sao cu nhu thay mot nguoi ban than lau nam vay!
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn nhân dịp xuân mới chúc tất cả các thành viên diễn đàn một năm mới an khang thịnh vượng - sức khỏe dồi dào, Chúc damsan.net ngày càng phát triển trở thành một sân chơi thật sự bổ ích cho tất cả mọi người yêu âm nhạc việt nam.Music
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Mậu Tý tân niên chúc thịnh an

Dồi dào sức khỏe cả Đam San

Lộc tài hạnh phúc cao như núi

Vạn sự hanh thông thật dễ dàng

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

thơ hay đó có phải bác lèm hổng zậy?

keke! 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Rảnh rỗi cho nên viết mấy câu

Biết hay không biết khác gì đâu

Bài thơ cũng chỉ vài ba chữ

An-Thịnh Đam San nguyện chúc cầu .

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

huhuhu hết tết rồi !mai phải xuống sài gòn xin việc thế là hết xì pem được nữa roài!

chúc các bác mạnh khỏe & thành công trong cuộc sống!

bibibi! khi nèo gặp lại!có lẽ thời gian tới em không thể spem dc nữa! mấy bác quản lý sẽ đỡ bực mình vì thằng SICORE cứ toàn xì pem hoài!

bibi mấy bác heng! 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

bác Rùa , bác Lì , bác Môi Hơi Mỏng đâu rùi cà

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

phần chúc tết này , thiếu bác phudinh.nguyen thì hơi tiếc đấy nha . làm 1 bài tặng anh em nha bác .Yes

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chúc các bác 1 năm mới đầy te tua, tơi tả, tàn tạ, tan tác trong âm nhạc. Cung xỉ ba phải
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Page 1 of 1 (13 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net