Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Happy new year sheet nhac

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 3 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hachi Posted: 01-09-2008 21:11

Năm mới tết den', co' bác nào tap bai` nay` chua, cho tui xin ban? nhac voi. Tui co' sheet nhac bai` nay` rui`, nhung' co' dấu thăng gián, tui thổi không được hixhix,

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Bác hachi ơi, năm mới Tết sắp đến rồi bác cũng nên sửa soạn lại cái mặt cho đẹp đẽ một tí đi, nhìn mặt bác chỉ còn một hàm răng rồi lại độc nhãn long nữa sao mà kinh dị quá, ban đêm đọc tin của bác xong rồi thấy dung nhan của bác là khỏi ngủ luôn.Super Angry
suong chieu
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bài này nếu có thăng giáng thì là 1 trong những bài luyện tập ban đầu của sáo 10 lỗ. Bác hachi lâu ngày ko gặp mà tiến bộ nhanh thế. còn cái hình avatar của bác nhìn sao mà "lựu đạn" quá dzậy ...hết ý.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

http://www.divshare.com/download/3413620-61f

Bản sheet Happy new year đó.Chúc bạn thổi hay! 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Nó đòi pass bác ơi!
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
finaltoheaven:

http://www.divshare.com/download/3413620-61f

Bản sheet Happy new year đó.Chúc bạn thổi hay! 

lôi về chép vô bộ sưu tập bản nhạc của damsan coi, để link vậy coi sao đặng, he he heSuper Angry 

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

sorry nha mấy bác,quên mất.pass:12111987

file này dung lượng lón quá,khoảng 500k,file jpg,em đã thử up lên dam sam mà ko dược,có cách nào dể làm giảm dung lương nó xuống ko 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hihi, xin lỗi mấy bác, tác pâẩm đầu tay của tui làm bằng photoshop. Tháy dẹp nên dua lên,, thấy âấy bác la rày dũ qua' tui, đa doi tam' dep hơn hoang tủ trong mơ roi. hihi
Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net