Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin beat của Tiêu ạ..........

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
all-4-you Posted: 11-07-2011 3:47

Tình hình là em tìm mấy bản beat của Tiêu khó quá... Bác nào có thì cho e xin với.......

1 Lục dã tiên dung

2 Gió thổi bên trời

3 Nhất tiễn mai

4 Mai hoa tam lộng

5 Nam nhi vô lệ

Bác nào có thì cho e xin với ạ.... Bác send qua yahoo khantun195 cũng được.. Tks các bác nhiều ạ....

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hihi tiện thể bác nào có sheet nhạc bài hồ trên núi cho e xin với hihi tks mọi người nhé hihi

†hằng ßờm

Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Mdkt53 ơi vào topic này ngay và luôn, à nhân tiện cả nhà ai có beat nhạc bài: Xuân Về Bản Mèo thì cho e xin luôn. thank!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Sao không có ai ngó ngàng tới e nhỉ..........

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Các bác pro damsan đâu dồi ạ... Cho e xin với......

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

all-4-you:

Sao không có ai ngó ngàng tới e nhỉ..........

Đó giờ tui cũng không quan tâm lắm đến beat, cần đệm thì kiếm ông Tiêu kiếm đệm ghita cho, sao bác không kết thêm bạn với mấy bác học piano, ghita ....bảo đảm bác sẽ sớm bỏ tiêu thôi vì mấy nhạc cụ kia hay quá xá luôn!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Uí bác nói thế tự dưng em vào damsan làm gì... Tiêu sáo niềm đam mê bất tận.... Ô zia... Bác có không cho em xin với.... T T

Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net