Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

200 NGƯỜI THỔI SÁO :TỔ CHỨC SỰ KIỆN

rated by 0 users
This post has 41 Replies | 8 Followers

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

giờ mày mới biết à:) gà thế,t biết lâu rồi,đấy,người Tuyên quang mình cũng siêu đấy chứ m nhỉ:)Vĩnh lộc chỗ thằng Diện đấy,nhắc tới Diện t mới nhớ,hum nge Bách kể nó đã từng cầm súng bắn người,rồi phải chạy hết 60tr để không bị đi tù thì phải,sock toàn tập

mà m dạo này  thế nào,đã làm được cây sáo nào chưa,m đã tới chỗ anh Minh hay anh Mão đã dạy m làm chưa thế,cứ học làm đi,rồi khi nào tặng t 1 cây na:))

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ

A Hải! cấm a Hải cưới vợ. A đeo gông vào rùi làm sao có ai nâng đỡ ace Thành Tuyên nữa chư? Sad Em tính anh chỉ nên cưới vợ cùng niềm đam mê sáo hoặc lấy rùi cho chị ấy ở quê, a ở đây tự do như chưa từng có vợ may ra thì duyệt! @@

Thân tại giang hồ tâm bất giao kỷ

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ

A Minh dạy t nhưng t chưa mua đủ dụng cụ và nguyên vật liệu. Sang tuần t có nứa rùi mới begin được, nhưng khoét lỗ khó lắm m ơi! híc. Thằng D nó điên roài, cứ đam mê thổi sáo như ae mình thì đã lành mạnh biết mấy nhỉ? Buồn

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

C Lam Ninh làm sáo ak?

có thì kỉ niệm em 1 cây nhé!

em wj chị nhất nha

he

:d

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ

Hehe chưa làm đã có chục người đòi tặng ùi. ok hết nhưng e phải qua giúp c khoét lỗ, chứ xem ra c mà khoét sáo 3 bữa là hỏng hết bàn tay con gái người ta...hì

Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ

Trời , cho em tham gia với

nhưng mà tham gia kiểu gì, phải nói rõ cụ thể tí chứ :-S

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Lam Ninh:

Hehe chưa làm đã có chục người đòi tặng ùi. ok hết nhưng e phải qua giúp c khoét lỗ, chứ xem ra c mà khoét sáo 3 bữa là hỏng hết bàn tay con gái người ta...hì

khoét thì đơn jan thôi có jk đâu?em khoét suốt ấy mà

kakakakak

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Not Ranked
tiểu cầm thủ

note: chủ đề chính... chủ đề chính.... không chuyện ngoài lề :D

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Lam Ninh:

hơ hơ hơ. kiếm nứa ở đâu vạy chỉ cho tui với, hay nhiều thì share cho chút đi, đamg ham hố rồi đấy

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

Bác mão cho anh em xem cái kế hoạch cụ thể nhỉ :-w

Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Quan trọng nhất vẫn là 1 người có khả năng tổ chức đc, anh em cũng cần chuẩn bị kĩ lưỡng nữa, ko phải là ngày 1 ngày 2 là ok đâu, em cũng xin góp 1 sáo, khà khà

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Hay đó nhỉ. Khi nào có áo club thì tiến hành thôi.

Page 3 of 3 (42 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net