Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline sáo trúc Hải Phòng định kì hàng tháng

rated by 0 users
This post has 194 Replies | 8 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

@thich_nghe_khong_thich_thoi : dao mô ơ HP thi nhieu lam.

ai can hÔm nào cho vài lươĩ đê cạo râu chơi

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Bác nì nói thật hay chém đấy nhể.....

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hoatiensinh:

@thich_nghe_khong_thich_thoi : dao mô ơ HP thi nhieu lam.

ai can hÔm nào cho vài lươĩ đê cạo râu chơi

ở đâu thế  ,đừng 'chém "nhé!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hoatiensinh:

đi off xong anh em làm tý , để có tý "Phun châu Nhả ngọc".

đây là số phone của mình 0904367698. ACE có gì alo phát.

Bạn (anh) báo danh lại nhé, để A E còn biết thông tin...ok

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Thông báo, chủ nhật tuần này, đúng 7h30 sáng a e có mặt tại bờ hồ An Biên để giao lưu cùng CLB HPU Teamwork.

Vậy anh e sắp xếp time và vài tiết mục cùng tham gia

Up up....

(Anh Trí Minh có gần hồ An Biên ko ạ, nếu a rảnh ra cùng  A E cho vui)

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

all-4-you:

AE rượu ốc đâu thế.......... E xin 2 chân nào.....

Tuần sau A E sẽ thu xếp lịch...ok

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

thich_nghe_khong_thich_thoi:

Em chuyển về làm ở hải phòng ah!thế tốt quá ,hôm nào cho anh học kinh nghiệm làm sáo ,đang định tự làm một cây cho riêng mình ,ở dưới này anh em không tìm đâu ra con dao mổ cả.

Vâng, dao mổ chắc là ở mấy khu bệnh viện có chứ. Sáo thì anh em yên tâm, nếu em về HP thì trước sau gì cũng có dịp giao lưu, và chia sẻ hết kinh nghiệm cho anh em

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

mua cán dao số 3 hoặc số 7(mình đang sử dụng 2 loại này). loại bình thường 15k/cán, loại xịn 40k/cán. dao lưỡi số 11: 1k/lưỡi, xịn 5k/lưỡi. đến đường Nhà Thương -sát khoa ung bứu BV Việt Tiệp, cty trang thiết bị Y tế có bán. Hoặc đến phố Kỳ Đồng là nhiều nhất. 33-35-36 Kỳ Đồng bán nhiêu lắm.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hôm nay đến hồ An Biên chẳng thấy ai vậy ta. Mình và thằng bạn mua 1 đống đồ (hạt dưa, hạt bí, nước uống..). 2 thằng lại lần mò vào Hội Đổi Đồ Cũ ở Cung Văn hóa. rồi về....

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Ơ mà hài.... Cả buổi sáng ae bên Hồ An Biên mà bác... Sao bác không gọi nhỉ.......... Mà cho e hỏi phố Kỳ Đồng ở đoạn nào ạ.. E tra googlemap mà mãi chả thấy.....

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Đã thấy ạ... Liệu đến đấy có không hả bác.. Để chiều e đi mua luôn..... Nó gần bến xe Tam Bạc bác nhể..

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

all-4-you:

Ơ mà hài.... Cả buổi sáng ae bên Hồ An Biên mà bác... Sao bác không gọi nhỉ.......... Mà cho e hỏi phố Kỳ Đồng ở đoạn nào ạ.. E tra googlemap mà mãi chả thấy.....

Phố kỳ đồng nằm cuối phố Lý Thường Kiệt. đến chỗ BV Đa Khoa Hồng Bàng  là đến phố Kỳ Đồng

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

all-4-you:

Đã thấy ạ... Liệu đến đấy có không hả bác.. Để chiều e đi mua luôn..... Nó gần bến xe Tam Bạc bác nhể..

đến đó nó bảo 20k thì chỉ trả 10k/cán nhé, lưỡi thì 1k/lưỡi.  nếu mua cả hộp lưỡi 100c thì 90k/hộp

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Ok... Tks bác nhé...... khantun195 yahoo đó bác.. pm e vs bác nc.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hoatiensinh:

Hôm nay đến hồ An Biên chẳng thấy ai vậy ta. Mình và thằng bạn mua 1 đống đồ (hạt dưa, hạt bí, nước uống..). 2 thằng lại lần mò vào Hội Đổi Đồ Cũ ở Cung Văn hóa. rồi về....

Ui...em xl, em ko nghĩ là anh đến, hjx chủ định để mấy đứa đến tham gia 1 buổi sinh hoạt thôi ạ, ko phải giao lưu gì cả, em hơi nhầm chút nên chỉ có nt mấy đứa thôi chứ ko có thông báo chính thức, anh thông cảm nhé, thứ 3 tuần này, sẽ chốt lịch rượu ốc, cái này chắc chắn em sẽ liên lạc vs anh.

À quên, anh cho A E biết thông tin về mình đi....em vẫn chưa biết tên của anh.

Page 12 of 13 (195 items) « First ... < Previous 9 10 11 12 13 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net