Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline sáo trúc Hải Phòng định kì hàng tháng

rated by 0 users
This post has 194 Replies | 8 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Ơ gạch đá đâu nhể........ Ae 123 phang..... Yes

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Chủ nhật này ACE có off nữa không. Mình tham gia cùng với.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Có, 7h30 có mặt tại bờ hồ An Biên để giao lưu vs CLB HPU teamwork

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

sáng à. chắc lúc đó mình đang ngủ mất. có nhậu nhẹt gì không thế. hê hê.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hoatiensinh:

sáng à. chắc lúc đó mình đang ngủ mất. có nhậu nhẹt gì không thế. hê hê.

Nhậu nhẹt gì đâu, ra giao lưu thoai.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

anh em ai ở gần cầm thêm cái webcam. minh lúc nào cũng có cái Lap mang theo. Quay thoai mái. a e ai không đến được thì Online YM để xem trực tuyến . hi hi

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hoatiensinh:

anh em ai ở gần cầm thêm cái webcam. minh lúc nào cũng có cái Lap mang theo. Quay thoai mái. a e ai không đến được thì Online YM để xem trực tuyến . hi hi

Nhất trí...

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

@Hoatiensinh: Ôi Hoatiensinh dạo nào ẩn dật quá! E thì cứ nhất trí làm tí rượu ốc. Bác Tí tham khảo ý kiến ae giúp cái.

@Thich_nghe_khong_thich_thoi: A Bình No.1Yes

@Khantun195: Bác Khantun răng sún này, người ta thổi hay thế mà vẫn muốn ném gạch. Chỉ vì cái tội đó mà sún mấy cái răng ùi. Bây giờ lại muốn đi hết cả 2 hàm hay sao zậy?

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Nguyễn Văn Vui:

các bác ở HP nói chung là có 1 đặc điểm thích làm sáo " to & dài". em xem tất cả ảnh thất cả sáo Tàu, sáo ta, sáo Nga, sáo Mỹ... (chủ yếu là sáo Đô) cây nào cũng dài trên dưới 80 cm. nhìn thấy đệp thật, tiếc là chả thấy cái clip nào đâu để "ném đá".

Bác vào đây xem giải trí chút nhé, em thổi kém nên anh em Hải Phòng bắt up trước. Các anh thổi giỏi cũng up lên hết đi cho mọi người nhiệt tình.

http://www.youtube.com/user/caotriminh?feature=mhee

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Thông báo, chủ nhật tuần này, đúng 7h30 sáng a e có mặt tại bờ hồ An Biên để giao lưu cùng CLB HPU Teamwork.

Vậy anh e sắp xếp time và vài tiết mục cùng tham gia

Up up....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

luugia89:

@Hoatiensinh: Ôi Hoatiensinh dạo nào ẩn dật quá! E thì cứ nhất trí làm tí rượu ốc. Bác Tí tham khảo ý kiến ae giúp cái.

@Thich_nghe_khong_thich_thoi: A Bình No.1Yes

@Khantun195: Bác Khantun răng sún này, người ta thổi hay thế mà vẫn muốn ném gạch. Chỉ vì cái tội đó mà sún mấy cái răng ùi. Bây giờ lại muốn đi hết cả 2 hàm hay sao zậy?

Nhất trí, bây hờ mem HP cũng đã ổn định rồi, a e làm vài bữa rượu ốc cho nó củng cố tinh thần cái nhỉ....hí hí

Nhất trí nhé, thứ 3 tuần sau bàn cụ thể...ok

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

đi off xong anh em làm tý , để có tý "Phun châu Nhả ngọc".

đây là số phone của mình 0904367698. ACE có gì alo phát.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

@luugia89: ẩn dật gì đâu. số là : Thầy bảo chịu khó cày cuốc, đạp xích lô mới có tiền mua ô tô

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

caotriminh_hp:

thich_nghe_khong_thich_thoi:

chú minh về hải phòng rồi đấy ah!

Em về 2 tuần rồi, nhưng do phải học nghiệp vụ tài chính ở công ty BBG.VN nên không có chút thời gian nào rảnh cả. Khi nào rảnh thì nhất định tham gia nhiệt tình cùng anh em DamSan Hải Phòng.

Em chuyển về làm ở hải phòng ah!thế tốt quá ,hôm nào cho anh học kinh nghiệm làm sáo ,đang định tự làm một cây cho riêng mình ,ở dưới này anh em không tìm đâu ra con dao mổ cả.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

AE rượu ốc đâu thế.......... E xin 2 chân nào.....

Page 11 of 13 (195 items) « First ... < Previous 9 10 11 12 13 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net