Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline sáo trúc Hải Phòng định kì hàng tháng

rated by 0 users
This post has 194 Replies | 8 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

nhanh nhanh ta coi cái đê.

Dẫu ngày xưa có thể khác bây giờ Song chất Nghệ anh tin là vẫn chảy Trong huyết quản mỗi người quê anh đó Vẫn nồng nàn muối mặn với gừng cay Nghệ Tĩnh ngày 09 tháng 04 năm............
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Thân đâu dồi..........

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chậm trễ tý...a c e thông cảm:

Ảnh đây:

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Clip chỉ có 3 cái thôi,hết dung lượng máy ảnh lên ko quay đc hết......A c e thông cảm

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Tình hình là quỹ nhóm còn có 200k thoai....buổi sau mọi người đi offline nhớ mang tiền nhé, lần sau mình sẽ báo trước cho ace chuẩn bị....ok

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

HP chúng ta đã có 1 hot gơ.....he he

Thú thực là hôm vừa rồi có hơi giật mình,may mà khống chế đc bản năng nhát gái của mình ko thì ăn noi ú ớ ko ra đâu vào đâu thì chắc A E nó quảng xuống hồ mất.....

Mọi người tập luyện nhé, lần sau offline sẽ khác đấy.....mấy lần này chỉ như là gặp mặt thoai, lần tới sẽ chuyên nghiệp và hoành tráng hơn

Với điều kiện là mọi người phải luyện tập tích cực,lôi kéo mem mới, và.....đóng quỹ nhá..... [:'(]

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Hơ... Ông Thân có thiên vị không vậy... Chả nhìn thấy mặt mũi ta đâu cả.....  T T

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hjc....còn đầy ra đấy chứ,nhưng mà mấy cái đấy,cái nào mặt ông cũng nghệt như c.t ngâm, cho vào âu cũng hơi sến,

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Anh Thân ơi, anh gửi tất cả các clip với ảnh cho em được không?

Page 6 of 13 (195 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net