Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

VTV4 ANH EM SÁO TRÚC LÊN TI VI NÈ

rated by 0 users
This post has 139 Replies | 8 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
haidakmil:

anh maawo thổi hay quá. có thể cho em biêt kích thước cây sáo +lòng ống+vị trí các lổ dc ko? em nghèo ko có điều kiện mua sáo.nên em muốn xin số liệu để làm cây sáo nhụa.cảm ơn các anh

bác lên youtobe có mà

anh mão dạy làm sáo rất tỷ mỉ đấy

có cả hình ảnh cận kề luôn

hay lắm

em cũng làm theo mão

sáo chất lượng rất tốt

hêhhehehehe

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

sao mình vào youtubi mà ko thấy hã bn?

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

haidakmil:

haidakmil:

anh maawo thổi hay quá. có thể cho em biêt kích thước cây sáo +lòng ống+vị trí các lổ dc ko? em nghèo ko có điều kiện mua sáo.nên em muốn xin số liệu để làm cây sáo nhụa.cảm ơn các anh

bác lên youtobe có mà

anh mão dạy làm sáo rất tỷ mỉ đấy

có cả hình ảnh cận kề luôn

hay lắm

em cũng làm theo mão

sáo chất lượng rất tốt

hêhhehehehe

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

sao mình vào youtubi mà ko thấy hã bn?

http://www.youtube.com/watch?v=hAt4vPYghhY

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ

"Tuyệt kỹ làm sáo trúc " vào google seach cho nhanh bạn ạ!

Sao không ai dạy làm sáo nứa nhỉ?

Thân tại giang hồ tâm bất giao kỷ

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

anh em có ai bị lỗi youtube không. máy tớ lỗi youtube khong vào xem được nữa, hic hần mọt tuần rồi, chơi ca ie mới nhất, firefox,chrome, opera ma không ăn thua

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Mình ghen tị sáo trúc quá, hic hic

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Lam Ninh:

Đừng khinh sen nở dưới ao

Chân dài chân ngắn cũng nào đến (lượt) ông! Stick out tongue

Đây nhắc cho đằng ấy rõ 3 điều nhé:

1. Tên tôi rành rành là Lam Ninh không phải Nam Linh

2. Ông còn đang ở Hà Nội, cũng còn phải sang Quốc Gia dài dài...

3. Nếu có về quê thì Hải Phòng cũng gần Quảng Ninh lắm...

Nên...Ông sẽ sớm biết chân tôi không dài nhưng bước chân và nắm đấm thì dài miên man nha!!!

Cool

Đúng là danh bất hư truyền! nghe danh bấy lâu bây h mới được thưởng thức!khâm phục!khâm phục!

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Lam ninh à, chân chị cũng ngắn, chị binh vực em. Damsan ít nữ nên nam hò nhau bắt nạt nhé, vậy là hem tốt đâu!

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ
Không quý=ghét à? Tôi tham gia diễn đàn không lâu nhưng quen biết rất nhiều bạn nhờ sự cởi mở, vô tư của mình. Biết ông ở Hạ Long cũng định nhận đồng hương nhưng xem ra không dám rồi. Đồng ý rằng chém gió cho vui nhưng nếu ông nói tôi như thế lại lôi cả "ae" vào đây thì tôi không hài lòng. Bản thân ông nếu không thích thì đừng chém tôi làm gì, còn tôi với những người khác như thế nào chả liên quan, hiểu không? Nghe câu này chưa: "Chưa gặp chưa biết, gặp rồi cũng chưa chắc biết. Biết thì đừng vội bảo là biết, không biết thì bảo không biết, thế mới gọi là biết!" Đừng có đánh giá người khác bừa bãi nha!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Lam Ninh:
Không quý=ghét à? Tôi tham gia diễn đàn không lâu nhưng quen biết rất nhiều bạn nhờ sự cởi mở, vô tư của mình. Biết ông ở Hạ Long cũng định nhận đồng hương nhưng xem ra không dám rồi. Đồng ý rằng chém gió cho vui nhưng nếu ông nói tôi như thế lại lôi cả "ae" vào đây thì tôi không hài lòng. Bản thân ông nếu không thích thì đừng chém tôi làm gì, còn tôi với những người khác như thế nào chả liên quan, hiểu không? Nghe câu này chưa: "Chưa gặp chưa biết, gặp rồi cũng chưa chắc biết. Biết thì đừng vội bảo là biết, không biết thì bảo không biết, thế mới gọi là biết!" Đừng có đánh giá người khác bừa bãi nha!

Có điều kiện muốn được mời Lam Ninh đi trà đá , kem xôi cho hạ hỏa.

Thời tiết sang thu rồi mà mấy hum nay vẫn nóng ghê gớm...

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ
không quý=ghét? Tôi tham gia diễn đàn không lâu nhưng quen biết nhiều ae nhờ sự cởi mở, vô tư, chưa từng làm phật lòng ai bao giờ. Biết ông ở Hạ Long cũng định nhận đồng hương nhưng xem ra không dám rồi. Vẫn biết chém gió cho vui nên tôi cũng chẳng nghĩ ngợi gì, vui hết mình đó thôi. Nhưng nếu ông đã nói về tôi như thế lại còn lôi cả "ae" vào đây xem ra tôi không thể hài lòng. Tôi chẳng có thành kiến với ai nhưng từ hôm nay vì ông mà ức chế rồi đấy. Nếu ông không thích tôi thì đừng nhào vô chém làm gì. Lam Ninh tôi coi bạn như thân, nếu đã không coi là bạn thì một câu xã giao cũng khỏi cần. Ông nghe 2 câu này chưa: "Đi với bụt thì mặc cà sa, đi với ma phải mặc áo giấy" "Chưa gặp chưa biết, gặp rồi cũng chưa chắc biết. Biết chớ vội bảo biết, không biết thì bảo không biết, đấy mới gọi là biết" Ông với tôi còn chưa biết nhiều về nhau nên đừng vội đánh giá thái quá dẫn tới mất lòng, hiểu không?

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ
không quý=ghét? Tôi tham gia diễn đàn không lâu nhưng quen biết nhiều ae nhờ sự cởi mở, vô tư, chưa từng làm phật lòng ai bao giờ. Biết ông ở Hạ Long cũng định nhận đồng hương nhưng xem ra không dám rồi. Vẫn biết chém gió cho vui nên tôi cũng chẳng nghĩ ngợi gì, vui hết mình đó thôi. Nhưng nếu ông đã nói về tôi như thế lại còn lôi cả "ae" vào đây xem ra tôi không thể hài lòng. Tôi chẳng có thành kiến với ai nhưng từ hôm nay vì ông mà ức chế rồi đấy. Nếu ông không thích tôi thì đừng nhào vô chém làm gì. Lam Ninh tôi coi bạn như thân, nếu đã không coi là bạn thì một câu xã giao cũng khỏi cần. Ông nghe 2 câu này chưa: "Đi với bụt thì mặc cà sa, đi với ma phải mặc áo giấy" "Chưa gặp chưa biết, gặp rồi cũng chưa chắc biết. Biết chớ vội bảo biết, không biết thì bảo không biết, đấy mới gọi là biết" Ông với tôi còn chưa biết nhiều về nhau nên đừng vội đánh giá thái quá dẫn tới mất lòng, hiểu không?

Page 3 of 10 (140 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net