Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

DVD tự học đàn bầu của Phạm Đức Thành

rated by 0 users
This post has 23 Replies | 3 Followers

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

kevinluu:

Vâng, e biết là như thế nhưng hiện tại chưa có dk như chị nên e đành phải thế thui ak. Và nếu như vậy làm phật  ý những người nghệ sĩ như chị thì mong được lượng thứ

chị không phải nghệ sĩ, nhưng mình hâm mộ tài năng những nghệ sĩ đấy thì cũng nên tôn trọng thành quả lao động người ta làm ra.

Đấy là suy nghĩ riêng của chị, với lại chị cũng không có điều kiện đâu em ạ, em đừng nói thế, phải tội!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

@ Hoaithu: Hey da, cũng "bởi vì đam mê" nên thành ra như thế. Có gì chưa phải mong chị bỏ quá cho. Nghĩ cho cùng thì đúng như chị nói nên "tôn trọng thành quả lao động của người khác", ko thể chiếm không or lạm dụng điều đó vào cái lợi ích cá nhân của mình. Nhưng là người nghệ sĩ thì có lẽ họ sẽ cảm thấy hạnh phúc khi có ai đó hâm mộ và muốn học hỏi mình. Thế  nên chắc họ cũng sẽ cảm thông phần nào đó cho những người muốn học nhưng chưa có đk như mình chị nhỉ? Vậy nên chắc cái tội của e cũng được giảm ít nhiều phải ko chị? Big Smile

(¯`·.º-:¦:- ¶-¶eøKøñ -:¦:-º.·´¯)

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

nói như em thì ca sĩ họ thu âm và phát hành đĩa ra thì sẽ rất cám ơn nếu như khán giả đi mua đĩa lậu!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Cũng nói như chị, nếu vì tiền thì chắc họ ko muốn, nhưng nếu vì tiếng thì có lẽ như thế sẽ phổ cập hơn.

(¯`·.º-:¦:- ¶-¶eøKøñ -:¦:-º.·´¯)

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hajzzzzzz sao lại chém nhau nữa thế

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

lớp 9 có học 1 ông thầy dậy vật lí ông ấy dậy cách làm đàn bầu bảo là làm cho nó rẻ mua cũng phải 300 k chỗ em cũng có cửa hàng bán nhưng không hỏi giá

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

2,5 tr 1 cay dan bau hoa ra dat hon dan tranh co ak? tren mang thay nguoi ta rao ban dan tranh co 1,8 tr thoi a =))

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em hoi luon cai dan bau gi ma trong ki qua

http://247az.com/istore/mod/product/iid/876/prid/28697/dan-bau.html

Not Ranked
Female
tiểu cầm thủ

Mình mua đàn Bầu 4,5 triệu, nhưng thấy nó thô sơ lắm, không biết có phải bị lừa không nữa. híc híc

happy lifeSmile

Page 2 of 2 (24 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net