Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

cần tìm sư phụ

rated by 0 users
This post has 34 Replies | 7 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

minhcuong94:

à bạn sướng thế hjx mình thì chả có thời gian chỉ tập ban đêm thui

tập ban đêm ko sợ hàng xóm ném đá ah`Smile

Hỏi đời ai hiểu được ta

Mình ta ta chỉ mình ta một mình

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Theo ý kiến mình thì bạn học ở đâu cũng được. Cung văn hóa hay nhạc viện đều ok. Nếu không có khả năng tài chính thì chủ nhật hàng tuần ra công viên tao đàn tập miễn phí với anh em.

Còn thời gian còn lại lên trang web damsan và một vài trang web nói về sáo mà nghiên cứu thì cũng mau lên lắm. Quan trọng là mất bao nhiêu thời gian để khổ luyện bạn ah.

Có học ở đâu mắc cỡ nào mà không có nhiều thời gian tập (như mình chẳng hạn) thì tập hoài có lên được gì đâu.

Đừng bàn đến chỗ nào hay dở, hay dở chủ yếu do bản thân là chính thầy cô chỉ có thể hướng dẫn thêm thôi.

Tài liệu, sheet nhạc trên damsan mình cũng rất nhiều. Bạn chịu khó nghiên cứu chút nha.

Chút bạn thành công

Thân!Cool

Photobucket

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

aotuong:

Theo ý kiến mình thì bạn học ở đâu cũng được. Cung văn hóa hay nhạc viện đều ok. Nếu không có khả năng tài chính thì chủ nhật hàng tuần ra công viên tao đàn tập miễn phí với anh em.

Còn thời gian còn lại lên trang web damsan và một vài trang web nói về sáo mà nghiên cứu thì cũng mau lên lắm. Quan trọng là mất bao nhiêu thời gian để khổ luyện bạn ah.

Có học ở đâu mắc cỡ nào mà không có nhiều thời gian tập (như mình chẳng hạn) thì tập hoài có lên được gì đâu.

Đừng bàn đến chỗ nào hay dở, hay dở chủ yếu do bản thân là chính thầy cô chỉ có thể hướng dẫn thêm thôi.

Tài liệu, sheet nhạc trên damsan mình cũng rất nhiều. Bạn chịu khó nghiên cứu chút nha.

Chút bạn thành công

Thân!Cool

cám ơn anh nhìu nha!! tại chủ nhật em có việc bận nếu ko em ra lâu rồi

Hỏi đời ai hiểu được ta

Mình ta ta chỉ mình ta một mình

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

oh ze. Sau một thời gian chém gió trên các mặt trận web site nói về sáo trúc . em thấy các tiền bối đều nói : " Biết chút nhạc lý và thổi nhiều sẽ thành cao thủ"    Ra tao đàn thôi. Chơi với các anh em đam mê sáo. Không thổi được ngồi nghe cũng thấy sướng. Còn gì bằng sau 1 tuần đẫm máu trên cái đất sài gòn toàn tàu xe thế này . HeHehe.

Cứ khi say ta điên cuồng bất chấp

Gạt bỏ đi cảm giác thất tình

Ra ngoài đường tìm cô gái thật xinh

Hôn vào má và sẵn sàng ăn tát.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hjx đẫm máu cơ à tui sợ máu lắm hjxhjx

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Page 3 of 3 (35 items) < Previous 1 2 3 | RSS