Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

cần tìm sư phụ

rated by 0 users
This post has 34 Replies | 7 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thanh Phong Posted: 06-25-2011 0:49

hic hic tình hình tập thổi sáo của em trong mấy tháng qua có thể tóm gọn như sau:

"1 mình 1 sáo 1 đề cương

mò mẫm lâu nay chẳng được gì

làm sao để được tiến bộ nhỉ

ai biết cách nào xin giúp đi"

vài ngày gần đây em giác ngộ cần phải tìm cao nhân dạy giúp thì mới mong tiến bộ được, anh chị nào có lòng tốt nhận em làm đệ tử hoặc biết chỗ nào dạy thổi sáo giá mềm xin chỉ giúp

thank

Hỏi đời ai hiểu được ta

Mình ta ta chỉ mình ta một mình

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

gió xanh:

hic hic tình hình tập thổi sáo của em trong mấy tháng qua có thể tóm gọn như sau:

"1 mình 1 sáo 1 đề cương

mò mẫm lâu nay chẳng được dì

vài ngày gần đây em giác ngộ cần phải tìm cao nhân dạy giúp thì mới mong tiến bộ được, anh chị nào có lòng tốt nhận em làm đệ tử hoặc biết chỗ nào dạy thổi sáo giá mềm xin chỉ giúp

thank

Bạn không nói rõ thì ai giúp dc bạn đây, ít ra bạn phải nói là ở khu vực nào, học sinh hay là sinh viên, cần giúp về tài liệu hay kĩ thuật hay knih nghiệm...., còn chỗ học sáo thì nhiều, có nh~ chỗ mất học phí, có chỗ free... tùy xem bạn có sắp xếp dc khong thôi......

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

gió mây:

"1 mình 1 sáo 1 đề cương

mò mẫm lâu nay chẳng được dì

thank

Bạn ở đâu? HN, TPHCM hay???

Ở HN thì đầy chỗ tập, AE toàn ra vườn hoa với CV suốt ngày, ở TPHCM mình ko biếtt

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thanh Phong replied on 06-25-2011 3:44

uhm em ở tphcm  chỗ cầu Chánh Hưng, học sinh cấp 3, cần giúp mọi thứ về sáo trúc với mục đích nhanh tiến bộ

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

gió mây:

"1 mình 1 sáo 1 đề cương

mò mẫm lâu nay chẳng được gì

thank

Mình cũng tự học mà nên. Không có ai chỉ dạy cả! giờ chỉ cho tụi nó , công nhận tụi nó tiến bộ nhanh thật....

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

cái này thì chỉ có nước ra tao đàn thui ko thì chỉ có bạn zúp dc bạn

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hình như Tao Đàn thường off ngày chủ nhật phải ko mấy bác

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

10h-4h chủ nhật hàng tuần bạn ak.

Hình phạt của Spammer

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

vậy để hum nào thu xếp dc em sẽ lên để học hỏi mấy anh

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cung Văn hóa lao động nha bạn. sáng chủ nhật từ 8h đến 9h lớp sáo... cam đoan thầy giỏi, học phí 250k/tháng từ 9h đến 9h30 lớp dân ca miễn phí 1 tuần 1 buổi.

Chúc bạn vui vẻ

MÁI CHÙA CHE CHỞ HỒN DÂN TỘC NẾP SỐNG MUÔN ĐỜI CỦA TỔ TÔNG
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Lớp này đc đấy, nhg từ 8h đến 9h có vẻ thời lượng hơi ít nhỉ

Not Ranked
tiểu cầm thủ

ở đại học quốc gia TP.HCM thì học sáo chỗ nào cho tiện các bác chỉ giùm em với

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

phatcao:

cung Văn hóa lao động nha bạn. sáng chủ nhật từ 8h đến 9h lớp sáo... cam đoan thầy giỏi, học phí 250k/tháng từ 9h đến 9h30 lớp dân ca miễn phí 1 tuần 1 buổi.

Chúc bạn vui vẻ

sao em nghe mấy bác kia nói từ 10h-4h free mà

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

sư tử đen:

phatcao:

Chúc bạn vui vẻ

sao em nghe mấy bác kia nói từ 10h-4h free mà

10h đến 4h free là bạn ra công viên tao đàn anh e ở đó giúp đỡ bạn thui chứ zô cung văn háo lao động học thì đương nhiên tốn tiền rùi

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

e lạy bác... bác muốn free thì bác làm ơn ra cv tao đàn học với anh em giúp em... còn bác muốn giỏi thì em chỉ bác rồi... bác quyết định đi đâu thì tùy bác.

còn từ 8h đến 9h mà nói thời gian ít hả?? xin lỗi chứ bác vào mà có thầy dạy một tiếng bác thỏi liên tục xem = bao nhiêu thời gian bác vừa thổi vừa chơi ở ngoài.

MÁI CHÙA CHE CHỞ HỒN DÂN TỘC NẾP SỐNG MUÔN ĐỜI CỦA TỔ TÔNG
Page 1 of 3 (35 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net