Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tp.HCM Offline sinh nhật Damsan 5 tuổi 19-06-2011 - Thảo cầm viên

rated by 0 users
This post has 146 Replies | 14 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hoangturongvang replied on 06-21-2011 0:58

Hix, riết rồi bị nghiện, ngày nào thiếu tiếng sáo chịu không nổi. Hé hé.

Lên kế họach vài tháng nữa Off tiếp đi các bác.1 năm chỉ off 1 lần thì ít quá.

Nếu khỏang 100 người trở xuống thì em có thể mượn được Hội trường có sẵn micro và dàn âm thanh.

Cool

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

hihi, cái nghe nghe được nè. Nhưng mà đả là hội hè thì cái gì củng thế, nên có một cái quỷ thì hơn, ham vui chịu lận mà.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hoangturongvang:

Nếu khỏang 100 người trở xuống thì em có thể mượn được Hội trường có sẵn micro và dàn âm thanh.

Cool

Chà không biết là cái hội trường này ở đâu mà hay vậy bác rồng?

hoai thu:

sg off cả ngày cơ à. vui quá nhỉ!

Hix, ai cũng vui chỉ có BTC nằm liệt giường!

Tuệ An:

ko biết có ai nhận ra kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy ko he he :P

offline năm sau Tuệ An sẽ cố gắng để góp vui được 1 bài :)

Tuệ An? Chú này lạ hoắc, chú có thể cho tụi cháu biết là chú tham gia off hồi nào không, lần off này tụi cháu còn nhiều thiếu sót, có gì chú bỏ quá dùm nha !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Lê Hồng Sơn:

hoangturongvang:

Cool

hoai thu:

sg off cả ngày cơ à. vui quá nhỉ!

Hix, ai cũng vui chỉ có BTC nằm liệt giường!

Tuệ An:

ko biết có ai nhận ra kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy ko he he :P

offline năm sau Tuệ An sẽ cố gắng để góp vui được 1 bài :)

Tuệ An? Chú này lạ hoắc, chú có thể cho tụi cháu biết là chú tham gia off hồi nào không, lần off này tụi cháu còn nhiều thiếu sót, có gì chú bỏ quá dùm nha !

ác ác. chị Tuệ An này là nữ anh ơi, mô phật mô phật, chị tên Anh đến cùng anh  Aotuong đấy mà, ka ka ka

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Lê Hồng Sơn:

hoangturongvang:

Cool

Hội trường Nhà Văn Hóa của Phường, gần Đại Học Văn Lang, nhỏ thôi nhưng chắc là chứa được khoảng 100 người đổ lại.

Big Smile

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Lê Hồng Sơn:

Người may mắn nhất buổi offline : mem smallshrimp đã lủm mất cây tiêu rất ngon của lão chuyenKTS qua 10 vòng đấu súng sinh tử ác liệt, thót tim, sau đây là chi tiết

Với đội ngũ hùng hậu do con tôm lòng tong này dẫn đầu, lần này nhóm đại học Công Nghiệp đã "trấn lột" được rất nhiều quà của ban tổ chức, hix, ...nhưng tụi nó ko có chịu chia chác lại quả gì cho tui hết trơn đó, rút kinh nghiệm lần sau vậy!

chết thật, hôm đấy vui quá, quên mất cái khoản lại quả cho bác lee, hehe, bữa nào rảnh, bác wa trường e chơi, e biếu bác ... bộ tóc giả Stick out tongue 

T4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Update hình ảnh.

sáng sớm tinh mơ.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Muôn hoa đua nở.

Muôn thú đón mừng.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Wow_heron

Quasimodo

caytruc.

Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ

bancu_pt:

hôm đó em thấy bác Chuyên vs bác Quyết về hơi sớm, mặt có vẻ hơi buồn buồn, may mà em còn có chút vui là đc thôi cùng với bác lee, 1 anh trai nửa và hòa trong tiếng guitar củng bác gì mập mập vào muộn. Lúc đó thấy thổi sáo có hứng nhất,(mặc dù mình thổi hơi cùi).hy vọng buổi off lần sau sẻ chất hơn. Chúc anh em giử đc nhửng ký ức đẹp trong buổi sn của damsan

Offline với anh em Đam San vui thật đấy. Mình buồn là vì rất muốn chơi với anh em nhưng mà lại có công chuyện phải chạy qua Q7. Nhất định lần Off sau mình sẽ tham gia tới cuối buổi mới được.

P/S: Chúc Đam San ngày càng lớn mạnh, ngày càng nhiều người thổi sáo hay để những giá trị quý báu của Âm nhạc dân tộc luôn tồn tại và ngày càng phát triển!!!

JIBBER

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Tiếc quá bữa đó e không đi được :( đành phải đợi năm sau thôi :((

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thanh Phong replied on 06-22-2011 23:32

chán thật hum đó định đi off ko ngờ tối thứ 7 nhận dc tin dưới quê có người qua đời nên phải về dưới tận hum nay mới lên, hic hic vậy là phải đợi 1 năm nữa  [:'(]

Hỏi đời ai hiểu được ta

Mình ta ta chỉ mình ta một mình

Page 9 of 10 (147 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net