Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Lonely_Monkey:

Eo ôi...đã cố tình nói giảm nói tránh đễ đỡ tiếng xì pam mà pà chị vẫn "móc" đc...ai chả biết nguyên văn như thế...

Ví dụ như Nguyễn Du có câu: "Đau đớn thay phận đàn bà

Lời rằng bạc mệnh  cũng là lời chung"

Nhưng các cụ chỉ nói..."Ôi đúng là cái đồ đàn bà" hay  "Ôi cái khổ cái phận đàn bà của tôi" chứ ai bê nguyên văn câu của cụ Nguyễn Du đâu....

Mà chị ơi,thích chém nhau chị cho e xin Yahoo,gửi tnhan riêng..chứ cứ chém trên diễn đàn thế này các MOD phê bình....

Em ko đc tham gia buổi off...chấm dứt xì pam....thanks all....!!

nếu e muốn nói giảm nói tránh thì đừng để trong ngoặc kép nhá, văn viết khác văn nói. Mà chị k chém, chị phê bình thẳng thắn đấy, xin lỗi nếu e phật lòng.

haizzzzzz! có lẽ mình già nên khó tính, xin lỗi e monkey và mọi người, đúng là nên dừng ở đây!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hoai thu:

anh bị sao vậy? gió thổi phồng lên thôi

Ùi, làm a cứ tưởng damsan có 1mem nữ nhiệt tình đến nỗi bầu bí vẫn tham gia hết mình Big Smile

Sorry e nha 

@ admin : Hj, sao ko thấy có ý kiến gì về vụ mình muốn tặng sáo nhựa nhỉ, mai mình xuống HN rồi có gì để còn cầm theo :(

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

rains85:

hoai thu:

Ùi, làm a cứ tưởng damsan có 1mem nữ nhiệt tình đến nỗi bầu bí vẫn tham gia hết mình Big Smile

Sorry e nha 

@ admin : Hj, sao ko thấy có ý kiến gì về vụ mình muốn tặng sáo nhựa nhỉ, mai mình xuống HN rồi có gì để còn cầm theo :(

anh băt nạt e nhá! mà e cũng nhiệt tình mà, nhiệt tình trả lời anh.hihi

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hehe, vụ này đúng là cáo lỗi anh em, thứ 2 mình thi rồi nên không tham gia được, có lẽ phải đơi dịp sau vậy. hịc hịc

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

rains85:

Hj, sao ko thấy có ý kiến gì về vụ mình muốn tặng sáo nhựa nhỉ, mai mình xuống HN rồi có gì để còn cầm theo :(

Món quà nào cũng đáng trân trọng hết mà bác, bác cứ cầm theo để làm buổi gặp gỡ thêm phần long trọng, ý nghĩa Lightning

Tình hình thế này chắc chị Thu đã nhận chân MC nữ rồi, chưa off mà đã rôm rả như vầy Big Smile mọi người cho một tràng pháo tay nào! Yes bốp bốp.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ai có   người thân, người yêu hay bất cứ ai thích tham gia cùng thì cứ mời đi cho đông cho zui hem:x (khuyến khích các em các chị gái )

†hằng ßờm

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hoai thu:

rains85:

hoai thu:

Sorry e nha 

anh băt nạt e nhá! mà e cũng nhiệt tình mà, nhiệt tình trả lời anh.hihi

Trùi ui, a người miền núi hiền lành chất phác, có biết bắt nạt ai bao giờ, chỉ là thẳng thắng thật thà thấy gì nói vậy thôi Devil

@ SAPIN : Ok vậy mình sẽ mang theo đống sáo nhựa :P Năm sau làm được sáo trúc ngon ngon sẽ mang theo tặng :P

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

SapinT:

rains85:

Hj, sao ko thấy có ý kiến gì về vụ mình muốn tặng sáo nhựa nhỉ, mai mình xuống HN rồi có gì để còn cầm theo :(

Món quà nào cũng đáng trân trọng hết mà bác, bác cứ cầm theo để làm buổi gặp gỡ thêm phần long trọng, ý nghĩa Lightning

Tình hình thế này chắc chị Thu đã nhận chân MC nữ rồi, chưa off mà đã rôm rả như vầy Big Smile mọi người cho một tràng pháo tay nào! Yes bốp bốp.

Mình nghe tiếng bốp bốp mà sao lại liên tưởng ra cảnh ném dép là sao nhỉ Surprise

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Shinichi:

Hehe, vụ này đúng là cáo lỗi anh em, thứ 2 mình thi rồi nên không tham gia được, có lẽ phải đơi dịp sau vậy. hịc hịc

Tiếc nhỉ, đang muốn thỉnh giáo cách khoét sáo của bạn này :( mà đi 1 buổi chiều chủ nhật thôi mà, cố đi đi bạn :)

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

rains85:

SapinT:

rains85:

Mình nghe tiếng bốp bốp mà sao lại liên tưởng ra cảnh ném dép là sao nhỉ Surprise

ấy da! em Thông bán đứng chị à! ném dép còn đỡ, ném gạch chị chết mất!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

@hoaithu: e đâu có phật ý gì đâu....vui vẻ mà...các cụ có câu:"chết vì gái là cái chết êm ái"....em nguyện hi sinh thân mình vì những cô gái xinh đẹp....Person  ...ọe ọe....Cool

Buổi off ngày mai thành công tốt đẹp hay ko là công lớn trong vai trò MC của chị đó...tự tin nha....good luck!

Nhớ post nhiều nhiều ảnh nha mọi người.....

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

rains85:

Shinichi:

Tiếc nhỉ, đang muốn thỉnh giáo cách khoét sáo của bạn này :( mà đi 1 buổi chiều chủ nhật thôi mà, cố đi đi bạn :)

Uhm, có vấn đề gì về khoét sáo bạn có thể trao đổi cùng mình, nếu rảnh thì 28/6 hoặc 30/6 bạn qua Học Viện Ngân Hàng rồi có gì mình và bạn sẽ trao đổi

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

mình ở Lào Cai muốn xuống off mà  bận việc quá không đi được [:'(]

hẹn lần sau vậy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chúc buổi off thành công !!!!!!!!!!

_Chuc_mừng_sinh_nhật'_Dam San _CakeCakeCake

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Lonely_Monkey:

@hoaithu: e đâu có phật ý gì đâu....vui vẻ mà...các cụ có câu:"chết vì gái là cái chết êm ái"....em nguyện hi sinh thân mình vì những cô gái xinh đẹp....Person  ...ọe ọe....Cool

Buổi off ngày mai thành công tốt đẹp hay ko là công lớn trong vai trò MC của chị đó...tự tin nha....good luck!

em này cao tay, bêu rếu mình kinh lun.ahaha.nhưng chị k phải MC đâu, em nhầm rồi, các em ý chém mà em cũng tin à!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

hoai thu:

Lonely_Monkey:

em này cao tay, bêu rếu mình kinh lun.ahaha.nhưng chị k phải MC đâu, em nhầm rồi, các em ý chém mà em cũng tin à!

Èo..pà chị chém kinh thế sao ko làm MC,vừa xinh gái,trẻ trung ko mát mắt thì thôi...mà nếu ko phải chị làm vậy thì ai làm thế...?

Page 13 of 25 (370 items) « First ... < Previous 11 12 13 14 15 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net