Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

hihi! eo ơi! riêng cái vụ MC mà vui nhờ!hihi

Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Cho mình hỏi chút. off lúc 2 giờ có muộn quá không. Mình từ tỉnh khác đến ( chỉ cổ vũ).  Nếu xong muộn quá sợ hết xe về. Bỏ về giữa chừng thì tiếc lắm. trong công viên chắc cũng mát. BTC có thể tổ chức sớm hơn 1 tiếng là 13h được không. Tongue Tied

Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng, bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Okie em...sáo Tàu hơi tốn hơi tẹo...ăn no và uống nhiều nước vào em nhé,keke!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

chị thu nói thế thì chịu rồi :))

chị mà không hiểu thế nào là chém và tham gia ngay ấy :P

†hằng ßờm

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Bờm ơi! em bắt nạt chị nhá! có bao h chị chém đâu, chả qua chỉ là ... bí từ rồi, không biết dùng từ gì diễn đạt!

mà háo hức quá đi, mún xem xem em bờm thế nào! có xinh zai không!hihi

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Bờm trông đẹp zai lắm chị thu à.

Wink

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Biết ngay các chị,các cô,các bà chỉ để ý đến zai đẹp...chả trách mấy thằng xấu zai như mình muôn đời ế...

Mà sn DS miền bắc có phần thưởng ko thế...đọc trong mem ở Sài gòn có tiêu và sáo làm phần thưởng đấy....mem HN xem thế nào vì ko có áo logo damsan thì cũng có thể có chút gì đó cho anh em có khí thế...

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Merciless:

Cho mình hỏi chút. off lúc 2 giờ có muộn quá không. Mình từ tỉnh khác đến ( chỉ cổ vũ).  Nếu xong muộn quá sợ hết xe về. Bỏ về giữa chừng thì tiếc lắm. trong công viên chắc cũng mát. BTC có thể tổ chức sớm hơn 1 tiếng là 13h được không. Tongue Tied

13h thì cậu đến sớm chơi với ban tổ chức nhé, giúp mấy việc với cả đóng góp trò chơi Wink

Còn vấn đề quà tặng, thì bạn Monkey đọc kỹ nhá, ai muốn tặng sáo hay đóng góp quà gì thì góp (mình cũng muốn nhận lắm Big Smile) Riêng ban tổ chức sẽ có một món quà nho nhỏ để lưu niệm cho thành viên tham gia.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

không biết là quà gì đây hả anh thông

sao hôm nọ không trao đổi với em nhỉ?

Stick out tongue

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Monkey:

Biết ngay các chị,các cô,các bà chỉ để ý đến zai đẹp...chả trách mấy thằng xấu zai như mình muôn đời ế...

Mà sn DS miền bắc có phần thưởng ko thế...đọc trong mem ở Sài gòn có tiêu và sáo làm phần thưởng đấy....mem HN xem thế nào vì ko có áo logo damsan thì cũng có thể có chút gì đó cho anh em có khí thế...

hi hi!con người vốn dĩ yêu cái đẹp, cái anh, các chú, cùng các ông đều để ý đến con gái đẹp thì chúng tôi cũng được như thế chứ! mà này monkey định đóng góp quà gì á?

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Đâu có...e có định đóng góp gì đâu...đến tham gia chưa chắc e đã tham gia đc huống chi đóng góp....đấy là  e gợi ý cho mấy bác làm tiêu sáo tốt thì đóng góp giải thưởng trong các trò chơi trong nội dung của buổi off thôi.....

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

minh o tan lao cai ko biet co xuongdc ko day

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Sinh nhật năm nay chắc là vui lắm đây

mới nghe bàn thôi đã thấy nhộn nhịp rồi

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Kiểu này xin đăng kí chân nhiếp ảnh mới đc hehe

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cai vu off nay thi e chiu roi.thanh vien moi ko dam lo mat,xi ho lem. den ngay ca anh maomeo ma ko bit la ai, den luc lien lac moi ngo ngo.hic hic.den hum phai ra hai phong nen ko di dc.nan nan.

Page 11 of 25 (370 items) « First ... < Previous 9 10 11 12 13 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net