Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Xe bus thì anh em có thể đi các xe 03,41,32,11,43,52,40

hoặc là các bạn có thể xuống đến bách khoa rùi đi bộ qua cũng đc.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Cho mình hỏi ý kiến nhỏ như này là tại sao anh em ko tìm 1 địa điểm như quán cafe hay trà đạo để off...vì nếu off ngoài trời thì chất lượng âm thanh của các tiết mục cũng như sự ấm cúng giao lưu sẽ không bằng trong 1 không gian riêng ...

MÌnh có đi off với 1 số clb như guitar hay harmonica,các bên đó đều làm ở trong nhà,nơi có âm ly loa đài, ánh sáng, sân khấu, đàn v..v ... nên các tiết mục biểu diễn đều rất đảm bảo chất lượng!Smile

Ps: Mem mới tinh có làm MC được ko cả nhàBig Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

mem mới có làm được MC bình thường mà

chỉ cần mem này có am hiểu về damsan.net một là được +  những yếu tố cơ bản của 1  MC

†hằng ßờm

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

em thông thông báo tuyển MC thì cũng nên đưa ra 1 số tiêu chuẩn đi chứ nhỉ!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Nghia wrote the following post at Wed, Jun 15 2011 9:07:

Cho mình hỏi ý kiến nhỏ như này là tại sao anh em ko tìm 1 địa điểm như quán cafe hay trà đạo để off...vì nếu off ngoài trời thì chất lượng âm thanh của các tiết mục cũng như sự ấm cúng giao lưu sẽ không bằng trong 1 không gian riêng ...

MÌnh có đi off với 1 số clb như guitar hay harmonica,các bên đó đều làm ở trong nhà,nơi có âm ly loa đài, ánh sáng, sân khấu, đàn v..v ... nên các tiết mục biểu diễn đều rất đảm bảo chất lượng!Smile

đi sinh  nhật đam san có khoảng 40 -50 người liệu mấy quán cafe có chứa nổi ko cậu.Zip it!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Nghia:

Quán cà phê hay quán trà thì ĐamSan ta cũng off mấy lần rồi mà, cụ thể như sinh nhật năm ngoái off ở càphê Tigôn. Off ở công viên cũng có cái hay của nó, tuy rằng chất lượng âm thanh không bằng như trong quán nhưng được cái hoà mình với thiên nhiên, đúng cái bản chất của các loại nhạc cụ dân tộc, mình vừa đủ nghe là được. Với lại, lần này sẽ có một số trò chơi vận động, như múa sạp, điều này chỉ có thể tổ chức ngoài trời ở không gian rộng mà thôi Big Smile

Bạn Nghĩa xung phong làm MC mình rất là mừng! Big Smile Trước anh Tuân mới toanh nhưng cũng làm rất tốt vai trò MC của mình trong đợt off ở Hào Nam. Mong bạn phát huy Lightning

@Chị Thu, em đã viết yêu cầu tuyển MC rồi mà: một nam một nữ, ngoại hình ưa nhìn, nói năng lưu loát, dễ dàng giúp mọi người tham gia trò chơi.

Giờ ai có máy ảnh, máy quay thì làm phó nháy nhé.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Em Thu mà nhận làm MC đảm bảo lần này off cực kỳ náo nhiệt luôn.

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Thôi xin, mà giờ e nói ít thôi, không cứ trêu e , em nói lại thì lại bảo e chém, hic hic! oan ko tưởng được. hehe

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chị thu cứ chém nhiệt tình lên

em ủng hộYes

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

lại được e Tùng nữa nha, ay da, mình có mún đâu, mà đây là dòng đời xô đấy nhưng mình không sa ngã.ohoho!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

he he ta đây ta đây!! tự nhiên hắt xì rõ lắm hóa ra ở đây Thông củi nó nhắc đến mình 
vẫn nhớ làm MC lần trước nói nhầm  2 cái đàn :">Embarrassed. Lần này thấy có chú e Tùng đăng ký rồi theo đáng lý thì mình cũng nên thôi, cơ mà tự nhiên thấy có cả MC nữ như thế kia thì cầm lòng khó quá! có nên bon chen tý ko nhỉ ?? ai cho í kiến phát
đăng ký thôi:
nick: pxtuan

tiết mục: mẹ yêu con
..... 

pxtuan because_of_you_pxt@yahoo.com pxtuan.bsc@gmail.com mình ko thích trẻ con nhưng mình thích cái cách người lớn tạo ra chúng =.=!
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Đông thế ah.anh chưa bao h đi off đông thế

p/s : A Nghĩadizi đây ku TùngCool

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Aha anh nghĩa à

hóa ra toàn người quen cảSurprise

anh em đăng ki mạnh lên nào còn 4 ngày nữa thôiYes

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Sapin T: Mình hỏi vậy thôi chứ đã làm MC bao h đâu...cứ để các bạn có kinh nghiệm làm đi,nhưng nếu không còn ai làm thì tớ cũng vui vẻ xung trận

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hôm đó anh nghĩa đêm mấy cây sáo tàu đi em thử nhé.Stick out tongue

Page 10 of 25 (370 items) « First ... < Previous 8 9 10 11 12 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net