Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Yes !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Music

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Xem từ đầu đến cuối ít người đăng ký vậy?

lâu không vào DamSan xem, sao mà nhanh đến sinh nhật quá lại nhiều thành viên mới quá. Chẳng biết thế nào nữa?

Mọi người đăng ký tiết mục đi có gì em đến cổ vũ các bác nào. hi.......CakeBig Smile

H3D
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Hic , công nhận chị ấy chém ác thật , cứ như mình đây này , có biết chém gió là gì đâu . Mà chị không đăng kí tiết mục nào ah , vậy tì em sẽ để dành cho chị xuất múa phụ họa cho em . ^^. Vị trí này nhiều bạn muốn lắm mà em chỉ để dành cho chị thôi đấy. ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

em ơi! chị nào mà vinh hạnh thế?

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hãy để dành những điều nhảm nhí cho lúc họp mặt nhé mấy bạn.đừng nói gì xa rời mục đích của topic này(Thảo luận để anh em miền bắc tổ chức một buổi off sinh nhật Dam San tốt đẹp nhất).mấy bạn spam,nhảm nhiều quá,mình dùng 3G ở chỗ ít sóng 3g nên load chậm.cảm thấy bực bội vì không theo dõi được gì nhiều.có gì thất lễ mọi người thông cảm giùm. Md chính thức đăng ký tiết mục song tấu "đứa bé" bằng sáo( tone Đô và FA) bác nào có nhã hứng thì mình campuchia bài này nhé. :)

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

sư phò để em 1 slot bài đứa bé nhá.Yes

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

HIC HIC TUI BÀI TÁNG HOA NGÂM NÈ DĂNG KÍ MỘT XUẤT NGHE

TÌNH KIẾM HIỆP

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

chém gió là 1 tội lớn đó nha em .  lớn đến mức   có thể tha thứ .   

QUI ĐỊNH .  MỖI THÀNH VIÊN ĐI SINH NHẬT ĐAM SAN . PHẢI       RỦ RÊ      LÔI KÉO          THÊM ÍT NHẤT 1 BẠN NỮA

QUẢNG CÁO MẠNH ĐÊ.

RIÊNG EM THU . LAI LỊCH TIỂU SỬ KHÔNG RÕ RÀNG . CẦN  GIỚI THIỆU LẠI CHI TIẾT .  ĐC CÁI CHÉM GIÓ KHÔNG AI SÁNH KỊP

1 NGÀY KHÔNG VÀO DDAMSSAN.NET CHẮC KHÔNG ĂN UỐNG GÌ LUÔN

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

ứ nói nữa, ai cũng lên án em!Sad

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Các bác cho em bài Tiếng hát giữa rừng Pác Bó với bài Ánh trăng nói hộ lòng tôi nhé :)

Thống nhất là địa điểm tại CV Thống Nhất rồi à?

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

CÔNG VIÊN THỐNG NHẤT . CHÍNH XÁC

EM THU :  EM KO CHÉM THÌ CŨNG HƠI BUỒN . XEM NHƯ ANH CHƯA NÓI RÌ NGHEN .  EM CỨ TỰ NHIÊN.

HAIZZZZZZZZZZ

TIỀN KHÔNG CÓ

TÌNH KHÔNG CÓ

NGỒI  MỘT XÓ

NHỤC NHƯ.............................!!!!!!!!!!!

CHÁN QUÁ ĐI MẤT

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

cái ............. của anh mão là cái gì đó nhỉ?

Surprise

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Hic,off đâu lại vào tháng 6,tiếc quá.

Sao sn Damsan ko phải cuối tháng 7 nhỉ,đời học sinh nhục thật.

Thôi hẹn năm sau vậy,buồn như con chuồn chuồn.

¶ƒ¡ñ¶-¶
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Mình ở Thái Bình, cũng muốn lên tham gia cùng mọi người nhưng 19/6 còn phải thi. Híc. Đành lỡ hẹn năm nay vậy.

Thái Bình đành nghe tin từ các nơi , ọp ẹp có quà cáp gì mọi người gửi về TB ít ít nhé. Hehe.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

cái gã tiêu kiếm này . bên  tpoic nghệ an thì nói đang học sư phạm vinh .  giờ bên này nói đang ở thái bình

giả sử có học sư phạm vinh quê thái bình thì giờ cũng chưa đến lúc nghỉ hè.......

haizzzzzz   chém như mình roài

Page 7 of 25 (370 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net