Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HÀ NỘI OFFLINE SINH NHẬT ĐAMSAN 2011.

rated by 0 users
This post has 369 Replies | 14 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

SapinT:

Mọi người đăng ký tham gia, đăng ký tiết mục thì post em cái số điện thoại nhé, để tiện liên lạc Big Smile Cảm ơn. 

Sapin đăng ký bài tát nước đêm trăng với cả xuân phong long hổ nhé Big Smile ai song tấu ko? 

hì , thế mà bác k để lại số đt để anh em niên nạc với bác, Big Smile

"tát nước đêm trăng" với cả "xuân phong long hổ"  đây là 2 bài nhạc cổ mà, chơi được loại này thì trình độ phải... không cần nói nữa nhỉ !!!

Mình ủng hộ những tác phẩm mới, có lẽ không cần phải quá khó và nhiều kĩ thuật..., quan trọng là sự tìm tòi và "mò" nốt nhạc để tập theo.... Dẫu biết là phải khổ luyện nhiều lần mới đạt đến "đỉnh cao" nhưng mà lần off nào cũng "chơi " hoài những bài đã quen thì hơi nhàm nhàm xíu.Stick out tongue Mình cũng đang tập mấy bài mới, nếu vài bữa nữa thấy ổn ổn, nghe tạm tạm được thì xin phép được xin 2 tiết mục. hihi Smile

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Các bác comment gì buồn cười Big Smile em cũng chưa phải là cao thủ gì, chỉ có mục đích chọn một bài mới toanh để có động lực luyện tập thôi.

Các bác lo đăng ký tiết mục để cũng tập như em đi nhé.

Số đt đã post ở trang nhất rồi.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

thế thì sinh nhật lần này hay đấy

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Quách Tĩnh à, mình thích Triệu Mẫn do Lê Tư của Hồng Kong đóng hơn là An dĩ Hiên.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

sapin ơi em đăng kí bài khang định tình ca nhéYes

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

trời bàn tán lâu như vậy mà vẫn chưa cho gia đc quyết định gì cả tóm lại bàn thì cứ bàn nhưng cung phải cho ra một ý kiến hay chút chứ

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Lâu lắm mới vào damsan ^^. Trúng ngay vụ off này . ^^. Anh Sapint cho em đăng kí song tâu với anh bài tát nước đêm trăng nha , bài kia em không biết chơi , ^^. Với cả bản nhạc ''Fantasia In D Minor'' nha .^^

Lại một bạn tên Thu nữa. ^^ .  Trong tất cả Triệu Mẫn thì Triệu Mẫn do Giả Tịnh Văn đóng mới là số 1. ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

vanthuat dao tao lai xe tính nóng thế, chắc hay cáu gắt với học viên.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Mình vẫn thấy offline ở Đình Hào Nam là hay nhất.

Mình đăng ký: Chim  trắng mồ côi, Anh vẫn hành quân...

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

không! giả tịnh văn không có được nét thông minh sắc sảo của Triệu Mẫn, trông giả tịnh văn hiền lắm. Đóng ko đạt được bằng nàng hoa đán của đài TVB

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

trời đẹp thế kia ah

dẫu sao cũng chỉ nhìn wa màn hình thôi có tận mắt thấy đâu

cứ trang điểm vào là đẹp hết mà chẳng wa giả tịnh văn gặp ngay thằng trang điểm kém tay nghề mới thế thôi

chứ gặp phải cao nhân cũng đâu đến nỗi chứ

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

rồi nay mới thấy xuất hiện vậy dạo này bận ôn hả mình cũng bận không tham gia đc lần trước tớ có mỗi 3 ng thôi

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

trời mình thì làm gì có học viên chư còn đang học ko song đây tập tành trả đến đâu dạy đc ai chứ

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Hic , Giả Tịnh Văn nhìn mà hiền . Hic. Chẳng qua phim đó nhiều nhân vật ác quá nên nhìn chị ấy hiền thôi. ^^.  Chị ấy vẫn có nét sắc sảo , nhìn như lúc nào cũng đang âm mưu cái gì đó . Nói tóm lại là Giả Tịnh Văn đóng vai Triệu Mẫn vẫn hơn Lê Tư. ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Các bác vào đây tha hồ mà "làm quen" với nhau nhưng nhớ chú ý post đầu tiên đấy nhé.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 5 of 25 (370 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net