Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

LÝ HOÀI NAM ( LUYỆN TẬP NHÉ MỌI NGƯỜI )

rated by 0 users
This post has 49 Replies | 3 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hahahahaha zậy e tặng pác 1 cây pác can đảm nhé hehehee 

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ha Ha...thế mà hồi xưa,thời phong kiến..có ko biết bao nhiêu đàn ông "can đảm" để vào hoàng cung đấy các bác ạ......

bây giờ em nghe nhiều vụ "cắt" vì ghen tuông,ngoại tình chứ tự "can đảm" thỳ.......

phuc người xưa....

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bài này quả thật là tui chưa dám tập, không dám cầm đèn chạy trước ô tô nữa.

@maomeo: chủ nhật tuần này ta ra Hà Đông với mi ơi, chán đời quá @@

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hahaha đồng ý zới bác 100% hehehe 

bác có njck yahoo ko ep nick giao lưu chơi

njck e là boyshox_girlkute 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Thui vui thế là đủ rồi. Quay về chủ đề chính của topic đi các bác ơi. Clip bác mèo hay quá đi. Giá như bác làm kỹ như clip "Tiếng hát giữa rừng Pacbo" thì quả là tuyệt cho anh em quá đi.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Mấy bài dân ca này thổi thì dễ,nhưng biểu cảm đc cái hồn,cái du dương trong trẻo của nó  thì ko phải đơn giản

Haizz các bác có clb này nhóm này nhóm nọ,tụ tập ở công viên này công viên nọ...còn.....riêng mình em cô đơn....toàn ngồi trên đoạn cống của con máng gần nhà tập......chờ 1 ngày kia sẽ có những cô gái xynh đẹp đi qua để bị hút hồn bởi tiếng sáo thiên thai....nhưng than ôi....chỉ thấy...toàn bà già với con nít............

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

bài tiếng hát giữa rưng pác pó em tập hoài mà ko đc..cách đây mấy tháng thử tập thử mà mãi ko đc

rồi sau cũng ko muốn tập nữa....em chưa đủ trình mà tập mấy bài phức tạp này

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

mrhuan:

Thui vui thế là đủ rồi. Quay về chủ đề chính của topic đi các bác ơi. Clip bác mèo hay quá đi. Giá như bác làm kỹ như clip "Tiếng hát giữa rừng Pacbo" thì quả là tuyệt cho anh em quá đi.

a mão có thu clip chỉ thổi tiếng hát giữa rừng pacpo mà pác

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

@ Mão mèo : hay quá 26-5-2011

Yes

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Anh Mão chuyên gia có kiểu post clip trong đó kèm luôn thời gian thực hiện như 1 kiểu đánh mốc ý...

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

monkey tinh ý thật.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Cám ơn bác maomeo đã post bài, nhờ vậy mà em thấy được cách đi ngón của bài này, giải đáp một điều em băn khoăn từ lâu vì sao mình thổi những bài kiểu này mãi mà không giống băng đĩa, hoá ra nó có một số cách đi ngón như vậy, những bài đơn giản thì có thể nghe ra kĩ thuật mà người chơi đưa vào chứ những bản độc tấu thì khá nan giải cho những người có hộp sọ hơi dày như em.

P/S: em xin có một chút ý kiến là bài này post ở topic luyện tập chứ không phải linh tinh nên mong anh em tập trung vào chuyên môn chứ đừng spam quá nhiều như vậy, em đi offline nghe rất nhiều ý kiến phàn nàn về chuyện này, nay em xin thay mặt các anh ấy (vốn đã khá chán nản) đứng ra xin đề nghị mọi người từ nay hãy đề cao ý thức một chút, có gì các bác cứ chém em đủ kiểu, em xin nhận chứ cứ để tình trạng như thế này em thấy trong lòng mình nó cứ nhói nhói.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Hay nhỉ. mình sẽ tập bài này theo cậu. thanhk nha

Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng, bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

anh mao oi em muon tap bai nay nhung lai ko co sheet anh giup em tim sheet o

dau duoc ko a.em thanks anh nhiu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Bác mão thổi mấy bài dân ca và độc tấu hay.Bộ ngón của bác chơi mấy thễ loại này là ok.Em nge mấy bài nhạc tàu và nhạc tây bác chơi kiễu ngón này thì hok hợp.

Page 3 of 4 (50 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net