Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Cắt từ Topic bản nhạc của SaoNhua

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 0 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
finaltoheaven Posted: 12-14-2007 7:43 | Locked
các bác giúp em với.làm sao để post luôn cả hình sheet của bài nhạc như mấy bac đã post vậy
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
n_minhvu replied on 12-14-2007 22:08 | Locked

Bác sử dụng chức năng Insert/Edit Image trên thanh công cụ khi post bài viết để cho hình lên :)

Còn link thì như bình thường :) 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
finaltoheaven replied on 12-15-2007 17:36 | Locked
Image Url là mình phải đánh cái gì vô,image description nữa.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
n_minhvu replied on 12-15-2007 19:24 | Locked

finaltoheaven:
Image Url là mình phải đánh cái gì vô,image description nữa.

Cái url > bạn copy cái link ảnh vào đấy

description là dòng miêu tả, bác điền j` vào mà chẳng xong :)) ví dụ có nhiều trang thì bác đề trang1, trang2 ,... thế nào cũng được ^^ 

Còn các cái khác hệ thống tự điền hộ mình, chẳng cần quan tâm :) 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Vậy là mình phải upload image lên một trang lưu trữ trực tuyến rồi mới copy link mà trang đó cho vô phải ko
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 12-16-2007 9:49 | Locked
tui làm cái topic này là để các pác post link của bản nhạc, cái tựa đề topic là thế, sao nỡ nào mấy bác vô đây xìpam xì khói tá lả, bây giờ nó loãng xẹt, hỏng thấy link bài hát đâu mà chỉ toàn thấy hỏi han chuyện tin học, đề nghị các mod move hết vô 1 tópic khác dùm em để cái chủ đề này xuyên suốt...
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
sorry bac saonhua nhieu,tai em ko biet post sheet nhac nhu the nao thoi.Em cung dinh post vai bai ma chang biet cach.Anh co the chi em duoc ko.A ma con cai link kho nhac vang cua bac kimlamtk cung hay ma sao anh lai no cat luon qua day
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 12-17-2007 4:11 | Locked
ặc, tui đâu phải mod, ông nào cắt đó chớ, he he he, bớ mod nào cắt thì đem zô lại cái link của kimlamtk dùm đeeeeeeeeeeeeeeeeBig Smile
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 12-17-2007 9:47 | Locked

finaltoheaven:
sorry bac saonhua nhieu,tai em ko biet post sheet nhac nhu the nao thoi.Em cung dinh post vai bai ma chang biet cach.Anh co the chi em duoc ko.A ma con cai link kho nhac vang cua bac kimlamtk cung hay ma sao anh lai no cat luon qua day

he he he, cám ơn mod nào đã ra tay nghĩa hiệp move tới move lui dùm pà con!

hỏng thấy ai trả lời hết nên tui trả lời ( zụ tin học thì tui cũng mù đặc à)

muốn post file hình lên thì bấm vào ô trả lời hay trích dẫn gì đó trên bài viết trước, xong rồi nó sẽ nhảy vào 1 cái bảng gồm 4 tab: compose,options, related, prieview!

compose: đây là nơi các bác thả hồn văn chương lai láng của mình vào, option: đây là nơi để chèn hình, muốn chèn tấm nào thì bấm vào cái ô file đính kèm í, rồi nó sẽ hiện ra 1cái khung, bác bấm browse tới cái file hình trên máy tính của mình, xong rồi bấm lưu, thế là xong, chỉ việc nhấn vào nút gửi nữa là ok! ra 1 tấm, còn muốn gửi link vào thì bác kirinhn đã có chỉ dẫn cụ thể trong bài topic bản nhạc đó( cảm ơn bác kirinhn nhiều)!

Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net