Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nhà Bè có ai không nhỉ

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
bancu_pt Posted: 05-10-2011 3:32

mình mới tập thổi sáo đc có mấy tuần ah, mà mình lại xa trung tâm quá, không biết có ai ở Q7, Nhà Bè ko nhỉ, anh em ngồi nói chuyện chơi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Q7 thì có xa thật nhưng không lẽ bác không lên trung tâm dc một buổi?

hồi xưa em đi học từ Q.Bình Thạnh xuống tới Q7 hàng ngày, đi xe máy hết 45' mới tới nơi ròng rã suốt 2 năm trời.

bác tranh thủ đến cv TĐ chơi với tụi em, tán dóc với nhóm này một tí, fét lác với nhóm kia một tí, thế mà vui fết bác ạ, em chỉ mong đến CN để ra chơi với anh em thôi.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

chắc phải thế thôi, mà em sợ trên đó toàn pro thì lại @@, em mới tập chơi mà, hihi. Mà lịch trên đó như thế nào vậy anh

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

mấy anh pro hết lên rồi. bạn cứ lên chơi với anh em cho vui. chủ yếu tám chuyện nói dóc thổi. he he. Big Smile

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

trên đó lịch trình như thế nào vậy ah, cho em cái lịch ta đi sinh hoạt đoàng cho vui ;))

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

maf sai gon dạo nay hay mua lăm ko biets chủ nhaatjk này đi đc ko

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

mai chủ nhật di đi. thời gian sau 10h chòi nhỏ khu vui chơi trẻ em nha.

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

thế đi từ 10h tới chiều luôn hả anh

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

uh tốt nhất là bạn nên đến lúc 11h đi. vì 10h mấy anh đi nhưng thường ngòi quán nước mất công lên ko thấy ai nữa. hi hi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

tốt nhất nên đi 11h đi. lỡ đi 10h chưa ai ra thì khổ không biết đường nào mà lần. hì hì

Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net