Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

LÊN TIVI

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 3 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
aotuong Posted: 05-07-2011 20:13

Hôm nay lang thang vào youtube của cụ rùa nhà ta mới thấy bài này. Mặc dù nghĩ là đã khá lâu nhưng thật sự là ngay cả bản thân cũng chưa từng xem đọan video này. Nay mạn phép post lại (vì không biết diễn đàn mình post cai video này ở đâu nhưng nghĩ có lẽ post rồi)

http://www.youtube.com/user/saotrucvn#p/u/25/2c4S82TB6A0

Lâu lâu nhìn lại thấy mọi người tập luyện nhìn thảm quá. Tưởng mình ngày xưa cũng nghiền game online ai ngờ sư huynh Lee cũng vậy. Hehe

Lâu ngày không biết cách upload video lên diễn đàn tệ thật. Insert media mà sao ko duoc.

Anh em vào link coi đỡ

Photobucket

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

dạo này trên công viên còn offline hem vậy. e là new mem diễn đàn muồn tìm nơi học hỏi thêm mà .hix e còn gà nhờ mấy bác chỉ bảo thêm mới đc.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

aotuong:

Hôm nay lang thang vào youtube của cụ rùa nhà ta mới thấy bài này. Mặc dù nghĩ là đã khá lâu nhưng thật sự là ngay cả bản thân cũng chưa từng xem đọan video này. Nay mạn phép post lại (vì không biết diễn đàn mình post cai video này ở đâu nhưng nghĩ có lẽ post rồi)

http://www.youtube.com/user/saotrucvn#p/u/25/2c4S82TB6A0

Lâu lâu nhìn lại thấy mọi người tập luyện nhìn thảm quá. Tưởng mình ngày xưa cũng nghiền game online ai ngờ sư huynh Lee cũng vậy. Hehe

Lâu ngày không biết cách upload video lên diễn đàn tệ thật. Insert media mà sao ko duoc.

Anh em vào link coi đỡ

Hay quá, không ngờ phong trào trong nam phát triển mạnh và được mọi người quan tâm như vậy, không biết đến bao giờ phong trào ở Thái Bình mới đạt được tầm như thế.

HI. Nhìn anh Lee kể chuyện chơi MU 20h/ngày nghe khủng quá ah. Kaka

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

đúng là tin vui tin vuiYes

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Sặc, way film lúc nào vậy sao không có em hả chời ơi là chooooooooooooooooooời

Tên phanthanhlong xấu chai vậy mà còn được lên TV

Ước mơ được lên tv một lần mà ko fải là cáo phó hay là truy nã bao h mới thành hiện thực đêy huhuhuhuhu

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

cái vụ này em cũng nghe nói nhưng hồi bữa đó bận công chuyện nên không đi được. cũng hơi tiếc.hi hi

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net