Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

[Share] sheet Yêu lầm

rated by 0 users
This post has 11 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
kaiya92 Posted: 04-29-2011 5:26

Sau một thời gian dự định và hành động cuối cùng thì em cũng đã hoàn thành xong phần nhạc hoa lời việt 148 bài. Khoảng 1 đến 2 tuần tới sẽ update khoảng 3400 bài nữa. Đây là thành quả đầu tiên. Ca khúc Yêu lầm không biết có bạn nào vừa xin xong, Cho mình xin lỗi vì mình đã cố tìm topic của bạn để trả lời nhưng mình không tìm thấy nên đành lập một topic khác để cho bạn và mọi người ai có nhu cầu thì tải về.

http://sheet.nguoigiodau.co.cc/#Play,147

bạn có thể vào đó để nghe và tải về. đây không phải là định dạng nghe nhạc trực tuyến Mp3 đâu mà là dạng nhạc điện tử Midi bạn có thể nghe bằng Windows Media Play và xem nốt bằng phần mềm Notation Composer hoặc guitar pro v.v...

Bạn có thể tải bản dùng thử của Notation tại

http://www.notation.com/DownloadComposerTrial.php

đây là một chương trình rất hay nhưng cho tới giờ mình vẫn chưa thể tìm thấy Crack bản này chỉ có thể dùng thử 30 ngày thôi. Nếu muốn dùng tiếp bạn có thể lùi ngày giờ hệ thống lai..

Độ mình độ thế độ người ta Tu tâm tu tính tu cho mình

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

cảm ơn bạn đã cho 1 web nữa để dowload sheet nhạc nha.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

ui dai ca oi chi co the la em

tai mai khong nguoi tra loi em xoa roi` nhung ma bay gio em lai dang tim may qua

cai bai bac post em nghe 1 lan roi` search tren google mai khong thay thi ra no la day

cam on bac nhieu qua haha. Ca cai dam san nay chi co minh em xin yeu lam con ai vao day nua

thanks you very much

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

uoi bac oi cho em cai nhac pho cai em khong biet dung cai nay

neu la truoc kia thi may mo` ra ngay nhung ma bay gio hoc nhieu qua

bac giup chot cho em cai nhac pho?

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Của bạn đây. Khổ kinh. Đi chơi không mang gì đi cả. Máy bà chị thì photoshop không xài được. Mình phải chụp ảnh màn hình rồi edit bằng Microsoft paint Cho bạn đấy.

Ai bảo bạn là damsan chỉ có mình bạn xin yêu lầm. Ngày xưa mình cũng có tìm, nhưng tìm hoài chẳng được. đến lúc thổi được rồi thì tìm thấy. Đau không chứ lại.

Xời quên. Đoạn đầu là nhạc dạo nhé. bắt đầu từ khoảng trống dai, dài ý. hi Hi.

Mình dạo này cũng bận học lắm nhưng vẫn tranh thủ được.

Mình khuyên bạn nên tìm cái Notation về mà xem. Vì sau này khi share nhạc mình chỉ share nhạc midi thôi không share ảnh đâu. mà mình thì nhiều nhạcđể share lắm. hihi.Đến lúc đó mình không giúp bạn nữa đâu đấy, Hi Hi. Thực chất bài Yêu lầm này có từ mấy năm rồi cơ, nhưng không hiểu sao mà  mình tìm hoài không thấy ai share cả...

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

woa

cam on bac qua ma` cai nation em cha biet dung sao nua em mo roi` ma not nhac cu chong chat nen nhau khong biet tach kieu gi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

bác cho bài này nốt thấp hơn cả nốt đô thi sáo thổi sao nổi? co bị sai không bac ơi?

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Bạn nghe xem có sai không, không sai đâu. Nếu bạn muốn thổi được trên sáo thì bạn phải dịch giọng cơ. Tức là bạn có thể chuyển tất cả các nốt nhạc lên cùng một đơn vị cung nào đó để phù hợp với sáo. Mẹo nhỏ là bạn có thể đếm số dòng dịch lên. nếu dịch lên khoảng 2 dòng thì tất cả các nốt đều dịch lên 2 dòng..Hơi phức tạp một chút bạn tự sướng nha.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

a` the thi` em thoi bat dau tu` re2

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

sao em đăng ký thành viên web của bác không dc nhi??? lỗi tên đăng nhập đã tồn tại

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

bài nì sáo 10 lỗ thì hok biết ( em chưa chơi bao giờ ) chứ còn 6 lỗ thì em xin bó tay chơi thăng giáng ác quá thôi thì cứ chơi cảm âm vậy

re re la re fa la do do................

yahoo: khongphailoi_th@yahoo.com.vn

sđt 01642605627

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hớ hớ mất web rồi các bác ơi thế là hết nhạc midi dùng rồi

Page 1 of 1 (12 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net