Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin beat 999 đóa hồng

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
PiKaChu Posted: 02-19-2011 3:53

Kính thưa tất cac các đồng đạo !

Hôm nay mình vừa nghe lại bài 999 đóa hồng của tiêu kiếm giang hồ, mình thấy hay hay nên cũng tìm beat để thổi. Mình cũng tìm được một số beat và thổi thử những cảm thấy không giống beat của tiêu kiếm giang hồ và những beat mình tìm được nghe cũng không được hay cho lắm. Vậy bạn nào có beat bài 999 đóa hồng thì giúp mình nhé. Cảm ơn các ban nhiều.  

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
PiKaChu:

Kính thưa tất cac các đồng đạo !

Hôm nay mình vừa nghe lại bài 999 đóa hồng của tiêu kiếm giang hồ, mình thấy hay hay nên cũng tìm beat để thổi. Mình cũng tìm được một số beat và thổi thử những cảm thấy không giống beat của tiêu kiếm giang hồ và những beat mình tìm được nghe cũng không được hay cho lắm. Vậy bạn nào có beat bài 999 đóa hồng thì giúp mình nhé. Cảm ơn các ban nhiều.  

của bác đây http://damsan.net/forums/thread/4370.aspx bản những đóa hoa hồng chính là bài 999 đóa hồng, bản này dùng sáo C tổi bình thường, không cần dịch gi hếtWink

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Cảm ơn bạn rất nhiều! Tuy nhiên mình cần beat chứ không phải là sheet nhạc, sheet nhac thì mình đã có rồi. Bạn nào có thì giúp mình nhé. Xin cảm ơn.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

PiKaChu:
Cảm ơn bạn rất nhiều! Tuy nhiên mình cần beat chứ không phải là sheet nhạc, sheet nhac thì mình đã có rồi. Bạn nào có thì giúp mình nhé. Xin cảm ơn.

xin lỗi vì sự cố. của bác đây http://sannhac.com/s13099/999-doa-hong-Lam-Nhat-Tien-beat-karaoke.htm đúng beat của tiêu kiếm giang hồ luôn, nhớ đăng kí tài khoản nha.

Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net