Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em damsan cho mình hỏi có ai biết về bài này ko,em này ko? :)

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

[youtube:kmPmfnHBsWI]

À, cái bài này là nhạc của Yanni, tên là Nightigale (chim sơn ca), còn nước mình thì dịch đủ thứ tên: từ Tiếng sáo thiên thai đến Hoa bất tư,... Tác phẩm đã được trình diễn tại Thiên An Môn khi Yanni đi lưu diễn TQ. Bài này chơi cũng không khó lắm, cái chính là có tìm được đủ các nhạc cụ để chơi cùng hay không thôi Big Smile Bài này rất thích hợp để múa.

Còn cái em múa múa kia thì...chịu Stick out tongue nhìn cũng vui mắt ^^

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Vậy à,thanks em nhé
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

[youtube:kmPmfnHBsWI]

À, cái bài này là nhạc của Yanni, tên là Nightigale (chim sơn ca), còn nước mình thì dịch đủ thứ tên: từ Tiếng sáo thiên thai đến Hoa bất tư,... Tác phẩm đã được trình diễn tại Thiên An Môn khi Yanni đi lưu diễn TQ. Bài này chơi cũng không khó lắm, cái chính là có tìm được đủ các nhạc cụ để chơi cùng hay không thôi Big Smile Bài này rất thích hợp để múa.

Còn cái em múa múa kia thì...chịu Stick out tongue nhìn cũng vui mắt ^^

cám ơn SapinT  đã cho info! bài này nghe thấy thấm mệt ghê!

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net