Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

TẤT NIÊN 2010. OFF CUỐI NĂM

rated by 0 users
This post has 48 Replies | 4 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
oài thống nhất đi  :D gần bách khoa :D chơi cho máu:D xâymơớicho đẹp
vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

Ở đình Hào Nam cũng rất hay, chỗ thân tình của anh em tập nhị ở đó nên sẽ có bàn ghế, sân khấu. Nếu chuẩn bị tốt hơn nữa, ta có thể xin thêm được cái bạt để che phòng khi mưa gió; thậm chí loa đài nữa, hoành tráng luôn!

Anh em chọn đi nhé:

1. Các công viên cũ: Bách Thảo, Nghĩa Đô, Thành Công.

2. Công viên Thống Nhất xây mới.

3. Vườn hoa Lý Thái Tổ.

4. Đình Hào Nam.

Mình ủng hộ Đình Hào Nam, chỗ đó yên tĩnh, phong cảnh dân gian. Ở công viên Nghĩa Đô ồn lắm, với lại mình vào đó toàn chui rào trốn vé, giờ gặp mấy cô thu vé ngại lắm.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
caotriminh_hp:
SapinT:

Ở đình Hào Nam cũng rất hay, chỗ thân tình của anh em tập nhị ở đó nên sẽ có bàn ghế, sân khấu. Nếu chuẩn bị tốt hơn nữa, ta có thể xin thêm được cái bạt để che phòng khi mưa gió; thậm chí loa đài nữa, hoành tráng luôn!

Anh em chọn đi nhé:

1. Các công viên cũ: Bách Thảo, Nghĩa Đô, Thành Công.

2. Công viên Thống Nhất xây mới.

3. Vườn hoa Lý Thái Tổ.

4. Đình Hào Nam.

Mình ủng hộ Đình Hào Nam, chỗ đó yên tĩnh, phong cảnh dân gian. Ở công viên Nghĩa Đô ồn lắm, với lại mình vào đó toàn chui rào trốn vé, giờ gặp mấy cô thu vé ngại lắm.

giống em thật ngà đàu vào bị thu vé

về sau anh tuấn anh dạy chui rào :D

vào không mất tiền =))

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
thật thà quá đỗi :))
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
sao n
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hôm kia gọi điện cho anh mão nhất chí hôm 25  bon chen em vào thông báo trước còn anh em định ngày và địa điểm nhanh nhé vì chẳng còn nhiều thời gian đâu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Vote 1 phiếu cho CV Thống Nhất mới sửa sang tu bổ:D
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em cho 1 phiếu nữa cho cv thống nhất mới tu sửa
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
anh em mau mau vào đây nào     các đàn anh đàn chị vào thống nhất nhé còn có mấy tuần nữa thôi à
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

nếu dc thì off ở đình hào nam là hợp lý nhất:) 

ưu điểm thì Thông vừa kể rồi. Với lại ở các công viên thì thuờng hay ồn ào mà công viên thống nhất vào các buổi chiều thì thôi rồi:))

1 phiếu cho đình Hào Nam. Ngày nào cũng dc nhưng tầm 25 26 âm sẽ hay hơn!

@Thông: lại nhờ e thu xếp ọp ẹp nhé :) 

pxtuan because_of_you_pxt@yahoo.com pxtuan.bsc@gmail.com mình ko thích trẻ con nhưng mình thích cái cách người lớn tạo ra chúng =.=!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Mình cũng ủng hộ Đình Hào Nam, công viên ồn ào. Trong đình có cảm giác yên tĩnh, cổ xưa, hợp với cây trúc, nứa.
$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
1 phiếu nữa cho Cv thống nhất mới tu sửa cực đẹp ^^ ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Người ta Nam Bắc tất niên rộn ràng, sôi nổi thế này, mấy ông miền Trung đâu hết rồi, ho 1 tiếng đỡ tủi thân coi, sao im như thóc hết vầy nèAngry
Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

em ủng hộ công viên thống nhất vừa gần vừa mới mà rông thoáng kèm theo ko mất $ thuê chỗ chỉ mất vé vào thui

và cái thứ hai là quảng bá được cho nhiều người chưa bít đến damsan vì hum đó sễ có nhiều người đi chơi 

a e hãy nghĩ cho mình một bài hum đó nhé 

mong là không trùng vs ai 

e xin tặng a e bài lòng mẹ (xin bài rễ chút cho đủ sức :D)

†hằng ßờm

Page 3 of 4 (49 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net