Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

HanBichLe tôi cần gặp bạn

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

alo  cho em hỏi bạn  hanbichle  là ai vậy có thể nhắn tin lại cho mình vào số 0933890019 đuợc khôn g     mình hỏi vài điều về ních youtube của mình và sao lại không còn cái video nào của mình còn tồn tại

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
bác cho mượn nick utub à, thiệt tình.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thui chịu khó lập nick mới đi em. Hic. Những cái thuộc quyền riêng tư thì không nên phô bày nơi đông người, đây cũng là bài học cho cậu đấy.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Hổng cái dại nào giống cái dại nào hết trơn Confused

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
sao thế em, HanBichLe qui' em quá a`
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
@phương: Anh cũng bó tay với chú :D. Thôi lập cái nick mới đi rồi cho anh mượn với :D. Chắc bạn hanbichle gì đó lỡ tay thôi haha.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@quanghungls chắc quý quá lên vậy :d

@chodoiquakhu   kekekek em lập song rồi anh mượn không

oài em đối với người có gì đâu

đơn giản cần ních em cho mượn ai nghĩ vậy đâu   

lấy lại ních thì em cài đặt tìm ních bằng số điện thoại không sao

chỉ thấy bực mình

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Đây không thể cho rằng bạn HanBichLe xoá video của bạn akiaphuong đc. Việc đưa account và pass rỏ ràng trên chốn đông người thế kia thì bất cứ ai cũng có thể đăng nhập vào và sử dụng với mục đích không tốt. Qua việc này các thành viên nên rút kinh nghiệm chỉ gửi thông tin bí mật qua hộp thư riêng cho những người ta tin tưởng nhất.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

em chỉ hỏi xem bạn đó xóa của em không thôi

em thấy tiếc thôi

Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net