Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tìm mem nam định

rated by 0 users
This post has 24 Replies | 1 Follower

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
có Thao tôi về đầu quân cho Nam Định đây.tôi về thành phố gần tượng đài Trần Hưng Đạo khi nào tôi ổn đình chỗ ở anh em off phát để tôi được ra mắt anh em sáo Nam Định nhé các bạn !
'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Mình cũng ở ngay gần Nam Định này, các bạn cho địa chỉ cụ thể có gì liên lạc. Có cô vợ hụt ở Cổ lễ Trực Ninh nữa mà.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nào nào  nào     hà tây khu cháy anh hùng đây

ai ngon tối mai nhé    hẹn nhau ở mỹ đình thi  nội công đi

tôi đợi :D

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Mới quen được 2 người 1 nam ở Giao Thủy và một nữ khá xinh xắn ở Ý Yên. Mình có duyên với Nam Định phết.

Các thành viên NĐ sao không có ý kiến gì nhỉ, ở HN cũng đông lắm mà. Pk mdkt..? :D

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

md54kt3:
@alex:tớ ở gần tt cổ lễ. :)) muốn đi đâu khỏi Nam Định thì phải bứớc qua xác thằng này trc nha.haha

Bạn thì tui ko sợ, vì chỉ là một cái xác khô thôi mà. hị hị. Tui chỉ sợ mấy thèng công an đứng đó thui.hị hị. Đợt này đường lên thành phố đang làm tệ hại quá!

Chưa ở đâu, đường xá bằng đường quê mình bạn nhỉ! Khi nào về mang mớ gậy guộc về tui xem cái, ưng cái nào lấy cái đó, xem bác bán sáo ghê quá!

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
chodoiquakhu:

Mới quen được 2 người 1 nam ở Giao Thủy và một nữ khá xinh xắn ở Ý Yên. Mình có duyên với Nam Định phết.

Các thành viên NĐ sao không có ý kiến gì nhỉ, ở HN cũng đông lắm mà. Pk mdkt..? :D

Cái bạn Giao Thủy ấy có phải chơi nhị không nhỉ. Hôm trước tui đi off ở CV Thống Nhất, kéo kè cái nhị của bạn ấy ko có đc.hị

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Not Ranked
tiểu cầm thủ
quê em (ba mẹ của em) ở Nam định mừ lâu lâu mới được về 1 lần. Chắc phải Tết mới về được quá. Khi nào các bác off gần Tết á. Thông bào cho em đi nghe chút. Em đang có ý thích và ham muốn chuẩn bị tập sáo trúc. Hy vọng học hỏi được các bác (và không làm phiền các bác)><
Tiếng sáo trong như nước ngọc tuyền Êm như hơi gió thoảng cung tiên Cao như thông vút buồn như liễu Nước lặng mây ngừng ta đứng yên
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em mem NĐ, cơ mà em đang học ở Hà Nội
阮辉煌
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

mình ở ý yên ,cơ mà giống MR.BIG .:D

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

bá cáo bá cáo

em cũng nam định nek?

cách tp ND 4km