Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

♫ GIAO LƯU NICK YAHOO MESSENGER ♫

rated by 0 users
This post has 37 Replies | 12 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
aotuong Posted: 09-21-2010 1:57

Do anh em trong diễn đàn mình nhiều quá và thời gian gặp gỡ làm quen cũng có hạn. Lên Tao Đàn thì lo tập luyện không trò chuyện được nhiều nên mình mở topic này để giao lưu add nick của anh em để khi rảnh online trò chuyện cho vui.

Khi co gì vui liên quan thì sẽ pm gửi rủ rê, trò chuyện, cafe, phim ảnh, sheet nhạc hoặc bất cứ cái gì có thể chia sẻ

0- 1- 2- 3 Đùng đùng khui hàng nào.

Y/M của tui là: hoidacobuonkhong19852005@yahoo.com

Phone: 01214106089.

Ai muốn trò chuyện thì add nick nhau nha Stick out tongue

ANH EM UP UP UP PHÁT ỦNG HỘ NÀO Big Smile MẠI DZÔ MẠI DZÔ

Photobucket

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

cái này hay đó

nhưng mà em có thể them  là ta cho biết tên kông

xmanlove810@yahoo.com.vn tên em là Lê Văn MẪn 

†hằng ßờm

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
cái này bên topic giới thiệu thành viên có rồi mà mấy bác, cả tên tuổi, email, sở thích, tiểu sử, nhóm máu, số đo 3 vòng đều có cả hehehe, kết ai thì wa đó tìm mà add.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ATinh:
cái này bên topic giới thiệu thành viên có rồi mà mấy bác, cả tên tuổi, email, sở thích, tiểu sử, nhóm máu, số đo 3 vòng đều có cả hehehe, kết ai thì wa đó tìm mà add.
e thấy có bao nhiêu đâu.ít ai khai báo yahoo mà.để thêm topic bên này cũng hay mà.à mà em tìm nát bên đó đâu ai để số đo 3 vòng đâu.hehe. Mà bác để hình chữ kí ác thiệt.có lẻ mụ Lan chưa bít hay sao mà em thấy bác vẫn sống thế.hé hé
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chủ yếu là giao lưu vui vẻ mà, quan trọng là cái nick yahoo và số phone thôi. Up Up phát nào, mọi người uiiiiiiiiiiiiii Stick out tongue

Photobucket

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hê hê, chị í trong thời gian này đang bận gì đó, ko bít đâu, mà bít thì làm gì dc em đâu, em ở hạng cân cách chị í 20kg mà hahaha

dạo này em cũng đang trong tg làm luận văn nên tg ở nhà online cũng nhiều, bác nào buồn buồn add thehurricaneroad@yh.com.vn vô chat nhé, live show giao lưu học hỏi hê hê, nghe em live vài đoạn là mấy bác thấy nhịp fách của mình có sai cỡ nào thì cũng đúng hơn em.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ATinh:

hê hê, chị í trong thời gian này đang bận gì đó, ko bít đâu, mà bít thì làm gì dc em đâu, em ở hạng cân cách chị í 20kg mà hahaha

dạo này em cũng đang trong tg làm luận văn nên tg ở nhà online cũng nhiều, bác nào buồn buồn add thehurricaneroad@yh.com.vn vô chat nhé, live show giao lưu học hỏi hê hê, nghe em live vài đoạn là mấy bác thấy nhịp fách của mình có sai cỡ nào thì cũng đúng hơn em.

haha bác giống em quá, hay cho cái câu " nghe em thổi vài đoạn là mấy bác thấy nhịp phách của mình có sai cỡ nào thì cũng hơn em "

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Mình tên Lữ Thanh Tùng,sinh 1988  nhà ở củ chi nhưng thực chất mình ở giáp ranh bên Bình Dương( trung tâm Thị xã Thủ Dầu Một), coi như mình là dân Bình Dương cũng được, hjhjhjh)

Yahoo: luqingsong1268@yahoo.com

Phone: 0917.205.479 , rất vui được giao lưu các bạn Stick out tongue 认 识 你 们 我 很 高 兴

:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
gần làng trúc phú an hong, vô đốn mấy quả về nghiên cứu, he he he
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

ATinh:

Ê, lần trước anh đã đọc cái topic đó rồi mà lâu quá không biết nó nằm ở đâu, muốn add vài nick có gì cần trò chuyện hỏi han cho vui. Em thấy chỗ nào pm đường dẫn dùm nha.

Cảm ơn!

Photobucket

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nó ở đây nè bác http://damsan.net/forums/thread/11765.aspx

Chúc bác tìm được niềm vui mới Big Smile

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
em ở nghệ an, tên nguyễn như ý ( boy nhá) , yahú: cay_tre_vn_198. phone 01669440234
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hị.hị..em spam kái...rất muốn gjao lưu,bình luận về sáo...:D

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Page 1 of 3 (38 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net