Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

[New] Nơi gửi yêu cầu nhạc phổ (sheet music) (Có mục lục đính kèm).

rated by 0 users
This post has 476 Replies | 36 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

mình có bài thần y này, bài này anh olala post bên vietflute, bữa trước có bạn lập topic hỏi mình có cho link rồi, lần sau tìm kĩ chút nheBig Smile

bài kia là nhạc game võ lâm (tín đồ. hehe) mình thử thổi rồi nhưng mà không tự tin lắm nên không dám post cho bạn, tập cái này trước vậy nha.hihi

Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
TieuThienVuong:

mình có bài thần y này, bài này anh olala post bên vietflute, bữa trước có bạn lập topic hỏi mình có cho link rồi, lần sau tìm kĩ chút nheBig Smile

bài kia là nhạc game võ lâm (tín đồ. hehe) mình thử thổi rồi nhưng mà không tự tin lắm nên không dám post cho bạn, tập cái này trước vậy nha.hihi

da tạ da tạ ^^! 

Photobucket
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
TieuThienVuong:

da tạ da tạ ^^! 

Photobucket
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Mình thổi thử bài nhạc game  . Đoạn đầu dạo Fa sol la re re la la sol sol fa sol do do sol sol  fa fa mi re   mi do re fa mi re mình không thổi .

[YouTube:CdbLCkeHMqQ]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoaingocpn:

Mình thổi thử bài nhạc game  . Đoạn đầu dạo Fa sol la re re la la sol sol fa sol do do sol sol  fa fa mi re   mi do re fa mi re mình không thổi .

[YouTube:CdbLCkeHMqQ]

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Bài hát này rất hay! Ai có bản nhạc hay file midi hay cảm âm đc thì cho mình xin nhé....!

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Nhac-phim-Co-Tuyet-Hoang-Chi-Huu.IW6FIDZI.html
Sự sống nảy sinh từ trong cái chết, hạnh phúc hiện hình từ trong những hy sinh gian khổ. Trên đời này không có con đường cùng mà chỉ có những ranh giới. Điều cốt yếu là phải có sức mạnh vượt qua những ranh giới ấy!^_^!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
cho em xin bài quảng bình quê ta ơi với các anh ơi

Sắp Bán Nứa. Hè thì Bán yêu sáo phú thọ PM SĐT:072719699 YM : Nhocbuidoi_910

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh chị cho em xin nốt nhạc thổi sáo bài CỎ ÚA của  LAM PHƯƠNG
Not Ranked
tiểu cầm thủ
có ai có sheet nhạc bài " Raining cloud in the wind" không , nếu ai có share cho em với . em kết đậm bài này ấy mà search tung google sao ko thấy đâu hết. các bác giúp em nhé Smile
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bạn nào có sheet hoặc cảm âm bài ''Bích hải triều sinh khúc không '' do Đông Tà thổi không
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Của bạm đây: 碧海潮生曲 Bích hải triều sinh khúc (sheet)- vietflute

Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Ai cho em xin sheet hay midi bài Ngọt ngào ( tianmimi hay sweet honey )

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Tianmimi-Ngot-ngao-Dang-Le-Quan.IW67CEDI.html 

và bài Để từ từ em nói với anh

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/De-em-tu-tu-noi-voi-anh-Chau-Vu-Phi.IW6IFB96.html 

Thanks.

Kim Dạ Hà Nhân Suy Ngọc Địch Giang Thành Ngũ Nguyệt Lạc Mai Hoa
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
TieuThienVuong:

Của bạm đây: 碧海潮生曲 Bích hải triều sinh khúc (sheet)- vietflute

Nhạc số kiểu này mình chịu.Có bạn nào giúp mình dịch sang note dc ko

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Các bạn nào có cảm âm "Hoàng Phi Hồng" dich ra dùm mình đi, bài nay nghe rất hào hùng.thaks
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

MrKoi124:
cho em xin bài quảng bình quê ta ơi với các anh ơi

của em ko có ak. uhu hu

Sắp Bán Nứa. Hè thì Bán yêu sáo phú thọ PM SĐT:072719699 YM : Nhocbuidoi_910

Page 12 of 32 (477 items) « First ... < Previous 10 11 12 13 14 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net