Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Em muốn học thổi sáo, chỉ em với

rated by 0 users
This post has 24 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nhox_kon replied on 09-17-2010 3:40 | Locked

nhoc_style có đến đó k?

làm sao moi người bik được nhox?/

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nhox_kon replied on 09-17-2010 3:51 | Locked
hix, hi vọng hôm đó nhox đến có cao nhân chịu thu nạp đệ tử ngốc ngếch k bik gì hết như nhox, cũng trắng tay vào nghề như nhox, ý là  k có sáo mà đòi học sáo lun!!!!!!Zip it!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 09-17-2010 7:03 | Locked
Dạ tất nhiên là có mặt em rồi.em cũng như nhok thui có biết gì đâu nhưng em may mắn hơn là co sáo tốt để dùng.nhok cứ đến đó đi muốn mua sáo thì em mua dùm cho. cho.mong là nhok giữ vững niềm đam mê.còn có cao nhân nhận để tử không thì em trả lời là có anh Lee đấy.bạn yên tâm nếu thiệt sự đam mê thì anh em sẽ chỉ bảo nhiệt tình mà.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nhox_kon replied on 09-18-2010 5:03 | Locked

hihi, vậy  là nhox yên tâm rùi! tài năng có hạn nhưng nhox sẽ cố gắng. Mai khoảng 10h30 nhox sẽ tới nơi!!! mong các bác chỉ giáo

vui quáBig Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 09-18-2010 5:21 | Locked
Tui chỉ mog là bạn vẫn giữ vững niềm đam mê.và đi hết con đường bạn đã chọn.vì theo e thấy thì nhiều người bỏ cuộc vì thấy khó quá.cái này còn tùy duyên nữa chứ không phải muốn là được đâu.chúc bạn luôn mãi yêu mến cây sáo trúc,mãi yêu những giai điệu,những thanh âm tuyệt vời của cây sáo trúc.chúc bạn thành công
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
md54kt3 replied on 09-18-2010 11:34 | Locked
Hjhj.mặn mà thấy ớn quá...!! À?giờ mới biết bác HALEY à nhầm..HALEY là Girl chính hiệu gà nòi nha.chiều nay nghe ku thịnh nói còn ko gjám tin...Nghĩ lại thấy mình xưng hô hơi kì quặk trong mấy topic kia cũng akay thật...k nói sớm :-))

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 09-18-2010 18:49 | Locked

em thấy bạn HALEY này ở gần Thủ Đức mà không ra nhà văn hóa thiếu nhi Thủ Đức chơi cho anh em được mở rộng tầm mắt 1 cao thủ.

hic,bữa nay không lên Tao Đán được vì có công chuyện đột xuất mong bạn tên nhok đó tập tành cho đàng hoàng.híhi

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nhox_kon replied on 09-18-2010 21:34 | Locked
Hix, chết ùi nhox có việc hơn 11h30 lun, nhox k đi được rồi. Tuần sau nhox sẽ đi. Đừng nghĩ nhox bắt đầu nản nhé. K có đâu nhé:D. Tuần sau hvọng gặp nhoc nhe, nhớ giúp nhox mua sáo nhe, cám ơn trước
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 09-19-2010 9:31 | Locked
Cậu muốn mua sáo tone gì.cây rẻ nhất là 50k âm thanh tớ đảm bảo là chuẩn.theo tớ mới tập thổi nên mua tone C.tuần sau nếu không có gì em sẽ có mặt ở Tao Đàn.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
HALEY replied on 09-20-2010 7:03 | Locked

To @Md um thì tui là con gái nhưng mà  coi  nhau như bạn bè cứ nc tự nhiên đi ,cần chi câu nệ nam nữ hở bạn :D. :))

nhoc_sl:Tui ko phải cao thù gì hết chỉ tập vì đam mê .Và  nhà tui cũng mới dọn  lên thủ đức nên ko rành đường đi nuoc buoc trên đây  ,nên ko bít nhà van hoa chi chi o đâu .Với lại khổ thứ 2 là nhà làm buôn bán nên khá bận ,mỗi người 1 chuyện mà cv đòi hỏi phải túc trực nên khó khăn khi đi đâu.Nhưng sẽ cố gắng thu xếp tg để giao lưu ,học hỏi với các bạn trong tg tới .

Tui thích nghe tiếng sáo ,nhưng không ai ở bên thổi cho tui nghe .Vậy thì tui tập sáo để thổi cho chính mình nghe vậy :D
Page 2 of 2 (25 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net