Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Sheet Nhạc Trẻ Tháng 9/2010

rated by 0 users
This post has 66 Replies | 3 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hình như bên vietflute.tk co day. hoc bk k54ah. có ở gần trường không? nếu gần thì chiều thứ 4 và chủ nhật ra công viên thống nhất tập sáo cùng câu lạc bộ sáo BK.
bác hồ sau khi đọc bản tuyên ngôn mới hỏi "Đồng bào có nghe tôi nói rõ không" toàn thể mọi người trả lời "có ạ" bác nói tiếp "vậy thì từ nay tiếng nghệ an sẽ là tiếng phổ thông" hehe vậy là tiếng phổ thông không phải tiếng hà nội đâu nha
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
popman lâu nay vắng bóng ko thấy cảm âm nữa nhỉ. Ông hưng này đang tập ở nhóm cv tuổi trẻ thứ 7 mà.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
xin sheet đã nửa tháng nay mà vẫn chưa thấy hồi âm, chắc phải tự mò bài này để chơi mất thôi!Sleep
bác hồ sau khi đọc bản tuyên ngôn mới hỏi "Đồng bào có nghe tôi nói rõ không" toàn thể mọi người trả lời "có ạ" bác nói tiếp "vậy thì từ nay tiếng nghệ an sẽ là tiếng phổ thông" hehe vậy là tiếng phổ thông không phải tiếng hà nội đâu nha
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Tháng 10 lâu lăm rồi . proman đâu rồi nhỉ . Cho ra lò bài ''Chờ em trong đêm'' của the men đi . Em đợi mãi mà chẳng thấy . ^^
Vô độc bất trượng phu
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Nói thiệt với bạn là những bài này sai hết rồi. Có phải bạn làm không?

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

cannhac.tk:

Nói thiệt với bạn là những bài này sai hết rồi. Có phải bạn làm không?

ko phải sai đâu bạn ah?

nhưng sheet nhạc này ko phổ cho sáo mà

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ

mấy cái sheet này là bác popman cảm âm xong ghi lại rồi share cho anh em chứ có phải ổng soạn lại cho sao trúc đâu bác "cannhac.tk" ??!!!!! :)

Page 5 of 5 (67 items) < Previous 1 2 3 4 5 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net