Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tìm bạn bình dương

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 2 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
lutung1988 Posted: 09-03-2010 22:17

Chào các bạn, có ai ơ3 bình dương không vây5 ??

Chúng ta cùng làm quen nha Stick out tongue

:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
oài thôi mai tập chung chỗ nào ở đồng nai đi
vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tại tui thường qua bình dương hơn là qua đồng nai, lâu thật lâu mới có dịp qua đồng nai thôi
:.>>.:...:..Một đời sống gió cô đơn quá'....:.... ;.:...:.....Biết đến khi nào mới có đôi..:::...:. ....:::....Nhìn trăng kia qua mặt nước.::...: :::>>..Chỉ là ảo ảnh trong hư vô..:..:::... ;.....>>Qing Song......吕 青 松 .:..: Chắc ế tới già luôn quá
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

u ở bình dương à, tui ở dầu tiếng nhưng giờ đang học ở tp rùi. bình dương chỗ nào vậy?

đứa bạn chung lớp bảo có ô anh cũng là dân damsan ở thị xã bd chơi pro lắm.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
quoc viet:

u ở bình dương à, tui ở dầu tiếng nhưng giờ đang học ở tp rùi. bình dương chỗ nào vậy?

đứa bạn chung lớp bảo có ô anh cũng là dân damsan ở thị xã bd chơi pro lắm.

Mình ở ngay Bến đò qua chợ TX Thủ Dầu Một nè !!mình thường thổi sáo ở Bến Bạch Đằng ( có 1mình ah, nên chán lắm)

Rất vui làm quen, và xin học hỏi với các bạn !! Stick out tongue

Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net