Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

off chia tay chick :D

rated by 0 users
This post has 59 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chúc mừng em :)
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Híc híc. Mình mới tham gia diễn đàn này nên cũng ko biết bạn là ai cả. Mặc dù rất hay đến đình Hào Nam nhưng có thể ko biết bạn. Mình cũng chúc bạn lên đường vui vẻ, mạnh khỏe, thành đạt.Smile
Giữ gìn truyền thống việt http://www.vietxua.net
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Hic cần gì thứ 7 hay chủ nhật , 2-9 , quốc khánh ai mà chẳmg được nghỉ ^^. Hôm đó là hợp lí nhất ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hic có bao nhiêu tài năng đi hết rồi, em chick hôm đi off đầu năm ngoái có phụ huynh dẫn đi đấy phải không nhỉ? sang nước nào thế em ?
'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Up một phiếu cho ngày thứ 7. Big Smile
Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
10 phiếu cho ngày 2-9 vì ai cũng được nghỉ ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Hì hì, thanks cả nhà nhé, mồng 1/9 e bay rùi nên làm sao tổ chức mồng 2/9 đc 0 ạ?

T7 này em bận rùi nên là em tổ chức vào sáng CN ngày 29/9/2010 lúc 8h ạ :D

@ Shinichi, saomuc, xmanlove810,tieuanh95 : cảm ơn các bác ạ ^^

@ anh thao : em sang Pháp ạ :D

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Ôi Linh ơi em đi thật hả, vậy chúc em lên đường gặp nhiều may mắn nha. Gặp có một lần và hẹn với nhau là cùng học đàn tranh mà chưa thực hiện được huhuhu thế mà đã đi du học mất rồi.

Tháng 11 chị cưới có về dự được không vậy??????????? Sad buồn qua. Xa xôi như thế thì về làm sao được híc híc. Nhưng thôi không sao khoảng tháng 1 sang năm chị cũng Tây tiến sang Anh tu nghiệp có jì gặp nhau sau nha.Sorry em sáng CN chị ăn hỏi nên không đến dự chia tay em được ( tiếc quá). Thôi chúc em lên đường thượng lộ bình an.

ngoạ hổ ngạo bì nan hoạ cốt tri nhân tri diện bất tri tâm
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
gà em ... nói địa chỉ cụ thể anh nghe coi nào   ...

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
kke  em tán thành sáng chủ nhật có lẽ hôm dó buổi cuối em ở hà nội tranh thủ chào mấy anh em đã dìu văn dắt e biết đến bấm lỗ sáo :D
vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Vậy tổng kết lại kế hoạch off chia tay em thời gian địa điểm cụ thể là

CV Nghĩa Đô,  8h,sáng chủ nhật ngày 29/08/2010.

Nội dung là gặp gỡ giao lưu 8 và chia tay an ủi chúc tụng nhỉ!

Nếu đúng em vào xác nhận lại cái cho mọi người biết mà chuẩn bị.

Hôm đấy nếu chưa phải về quê chắc mình cũng xin một vé khán giả!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nhớ năm ngoái mình cũng bay vào tầm này, sau bạn 1 ngày :D

Sang Fr ở tp nào thế ?

Nhớ mang sáo đi theo nhé, mặc dù ở bên này rất bận và dường như k có thời gian để nghĩ đến sáo nhiều đâu nhưng cứ mang sang, coi như thổi sang đây 1 chút gió Việt :p

Lên đường bình an nhé ;) 

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
vừa rồi cũng có 1 em bằng tuổi chick , dang học ở trường đại học dược bên mácxây .nghỉ hè về quê nàng dến anh học sáo ....thầy trò  tình cảm quá mà nàng bay rùi mới tiếc chứ .nếu chick sang mx thì có thể liên lạc với bạn ấy mà tụ tập cho vui .
'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
Chủ nhật thì bó tay rồi, chỉ có thể đi qua đưa Chicken cây sáo thôi Big Smile

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Tiểu Ngoan Đồng:
Chủ nhật thì bó tay rồi, chỉ có thể đi qua đưa Chicken cây sáo thôi Big Smile

Thôi, bận quá thì đưa sáo cho mình, CN mình đưa em Linh, xem như quà mình tặng em ấy :D

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Page 2 of 4 (60 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net