Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo khẩn cơn bão .............

rated by 0 users
This post has 16 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cat_mun87 Posted: 07-20-2010 8:53
     Xin trân trọng thông báo với các bác thành viên lão thành cũng như thành viên mới của Đamsam rằng thì là mà em Cat_Mun87 thành viên chưa lâu lắm của Damsam sẽ lên xe hoa vào tháng 11 năm nay. Vậy nên mong các bác tập luyện gấp rút để góp vui cho ngày trọng đại của em thêm xôm tụ. Xin chân thành và cảm ơn mọi người.
ngoạ hổ ngạo bì nan hoạ cốt tri nhân tri diện bất tri tâm
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
à hà chúc mừng  bà chị luôn nha :D thế ai mà lại khổ thế :)):)):))

†hằng ßờm

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
E rằng sẽ có rất nhiều anh sẽ tập bài: Sao em nỡ vội lấy chồng đấy chị ạ Big Smile he he

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Cái này vui ah nha ^^

Hôm đó em xin thổi bài nỗi đau kẻ đến sau dành tặng cho anh em damsan ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Ta sẽ thổi bài . Hoa Bằng Lăng. Stick out tongue

Nhà bên sang đón dâu, rộn tiếng cười vui. tôi là tân khách đến chúc phúc mà thôi. Qùa tôi mang đến cho chỉ mỗi hoa bằng lăng. bởi mình nghèo nên chỉ đứng nép ngoài sân....

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
chúc mừng catmun, khi nào chụp hình xong album cưới bạn đăng vài tấm lên diễn đàn nhé CoolBeer
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

cat_mun87:
     Xin trân trọng thông báo với các bác thành viên lão thành cũng như thành viên mới của Đamsam rằng thì là mà em Cat_Mun87 thành viên chưa lâu lắm của Damsam sẽ lên xe hoa vào tháng 11 năm nay. Vậy nên mong các bác tập luyện gấp rút để góp vui cho ngày trọng đại của em thêm xôm tụ. Xin chân thành và cảm ơn mọi người.

ui thế là damsan lại có tiệc rùi. e xin chúc mừng chị cắt mụn nhé. ai mà đi dự thì thổi bài THE MYTH đi hehe

e tặng

quà cưới là một chiếc mấy bay nhé hehe

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Ảnh hả cái này thì chụp xong rồi ảnh gốc có rồi nhưng dạo này bận quá nên chưa tải lên facebook được. HìHi bài nào cũng đựơc tranh thủ mọi người có mặt đông đủ thì mini off luôn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
tự nhiên tự lành lại đi lấy chồng, nẫu ruột thật... kiểu này chắc là anh em damsan thủi tanh bành đám cưới luôn hehe, chuẩn bị rạp cho chắc vào hihi.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Anh Đông đã tái xuất giang hồ rồi ah ^^. Sao ko thấy ra tập cùng anh em .

Mà chị catmun nhanh lên cho em gặp mặt cái nào ^^. Hôm sn về ưê nen không đựoc diện kiến ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
      Nhanh cái gì cơ? Mình thì mồm ngang mũi dọc mắt giống người bình thường thôi mà có xinh giống mỹ nhân hay minh tinh màn bạc đâu.... nhưng thôi hôm nào off thì cứ gọi cho mình xin sẵn sàng theo lệnh triệu tập của mọi người mà các bác này cách post ảnh lên diễn đàn chỉ có mỗi cách qua photopuket thôi à????????? Trả lời em nhanh em cho xem ảnh cưới. Nhân đây em cũng xin bật mí luôn ông xã tương lai nhà em chơi ghita rất đỉnh ngày trước học trường ĐH Xây Dựng ra hjhjhjhjhj........
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

đây là một số ảnh cưới đã chụp

Các bác thông cảm em mới post được mấy cái thôi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
phantom:

Anh Đông đã tái xuất giang hồ rồi ah ^^. Sao ko thấy ra tập cùng anh em .

Mà chị catmun nhanh lên cho em gặp mặt cái nào ^^. Hôm sn về ưê nen không đựoc diện kiến ^^

1 tháng anh lên hà nội được 1 hoặc 2 chủ nhật thôi, nên không có ra tập cùng anh em được, mọi việc về sáo chắc phải dừng luôn quá, buồn ghê.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
       Ấy bác bác đừng nói thế chứ mất hết cả tinh thần anh em cố lên bác được buổi nào hay buổi đấy tập tranh thủ cũng được mà miễn là đừng bỏ hẳn.
Page 1 of 2 (17 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net