Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

nhật ký member

rated by 0 users
This post has 152 Replies | 10 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

nhox_kon:
có thật k đó, khó tin quá đi mất, bác có chiện vui mọi người phải dòm ngó chúc mừng chứ, hihi

Ổng dấu đó, trong những ngày, dịp đặc biệt mới đưa lên avata mừng, bình thường gỡ xuống sợ bị chém hoặc cướp mất, nhát lắm.

Bạn cùng phòng ở đâu ra, ổng ở một mình đó, bạn cùng phòng là chính ổng luôn chứ ai.

Chém đi em ơi :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu:

nhox_kon:
có thật k đó, khó tin quá đi mất, bác có chiện vui mọi người phải dòm ngó chúc mừng chứ, hihi

Ổng dấu đó, trong những ngày, dịp đặc biệt mới đưa lên avata mừng, bình thường gỡ xuống sợ bị chém hoặc cướp mất, nhát lắm.

Bạn cùng phòng ở đâu ra, ổng ở một mình đó, bạn cùng phòng là chính ổng luôn chứ ai.

Chém đi em ơi :D

Ặc.Ặc. Em chưa bị thèn bạn chém chết thì bác đã vung đao chém bồi mất rồi. Hic. Kiểu này không toi mạng thì cũng thành phế nhân thôi. Em nói thiệt mà mấy bác không tin thì chỉ có cách là mời Bao Thanh Thiên đến lấy lại công bằng cho em thôi. Hu hu
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nhox_kon:
leehonso:
nhox_kon:

mà hôm qua ai cũng chuc 20.10 vui vẻ, hạnh phúc hết mới ghê, hic.....hic...

Ông này giống tui ghê luôn đó hôm 20-10 ai cũng xúm vào chúc mừng tui hết đóa, ai cũng khen dạo này Lee hói lùn hôi đen nữ tính một cách cục súc diệu kỳ, Haiiiiz , thiệt là ngại quá đi đó mà, ra dzìa bị lủng xe 3 lần, tả chô nó thiệt là cái ngày đấm thanh!

hic...hic... anh Lee kì quá hôm bữa còn dạy em thổi toe toe ở Tao đàn mà giờ biến em thành "ông" oy, huhu

Ai dzậy nè chài, hình như tui chưa có biết bạn thì phải, còn nếu là chủ nhật vừa rồi thì có tới 3, 4 bạn nữ gì đó, bạn nữ nào mình cũng cung kính gọi bằng chị hết, nhưng vẫn không nhớ ra chị là ai??? Sao bay giờ !!!!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
leehonso:

Ai dzậy nè chài, hình như tui chưa có biết bạn thì phải, còn nếu là chủ nhật vừa rồi thì có tới 3, 4 bạn nữ gì đó, bạn nữ nào mình cũng cung kính gọi bằng chị hết, nhưng vẫn không nhớ ra chị là ai??? Sao bay giờ !!!!

Hic, bác lee này đừng cưa sừng làm nghé thế chứ, các chị ấy đã già đâu, không nhiều tóc hơn ng ta thì nghĩ mình trẻ hơn người ta là không chuẩn đâu. :D

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ola la. mới có tí mà anh em đã chém gió ác thế ko biết. 124 mục. kinh ko chịu đc. ola la

em chém luôn tí.

hôm qua đi hát karaoke buồn cười thật. có mấy tên chơi tà mà. lão thì cứ nhìn sát mạt người ta bắt chuồn chuồn. lão thì cứ gả vờ trèo cây. lại kòn kêu. ôi cao quá, mệt quá. loã thì tao đang lên mătj trăng. ôi cao quá. cứu tao với. tao ko xuống đc. em pó tay luôn. minh ko dám chơi ngồi xem. nhà quê khổ thế các bác ạ

Sắp Bán Nứa. Hè thì Bán yêu sáo phú thọ PM SĐT:072719699 YM : Nhocbuidoi_910

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
MrKoi124:

ola la. mới có tí mà anh em đã chém gió ác thế ko biết. 124 mục. kinh ko chịu đc. ola la

em chém luôn tí.

hôm qua đi hát karaoke buồn cười thật. có mấy tên chơi tà mà. lão thì cứ nhìn sát mạt người ta bắt chuồn chuồn. lão thì cứ gả vờ trèo cây. lại kòn kêu. ôi cao quá, mệt quá. loã thì tao đang lên mătj trăng. ôi cao quá. cứu tao với. tao ko xuống đc. em pó tay luôn. minh ko dám chơi ngồi xem. nhà quê khổ thế các bác ạ

.

viết nhật ký gì mà em đọc chẳng hiểu mô tê răng rứa gì hết. bó chiếu luôn . hic

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
bác biết tà mà là j ko?. như thuốc lắc đó mà mạnh hơn nhìu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Hôm nay những thành viên ở Tao Đàn đã trở thành những kẻ lang thang Big Smile... lí do vì căn chòi yêu dấu của chúng ta đã bị thần đèn dời vào thùng rác theo diện đền bù giải tỏa để xây biệt thự ... hic hic...

Sau đây là hình ảnh của những kẻ lang thang Big Smile He he

(Hình ảnh từ điện thoại nên hơi mờ)

[YouTube:f1iG0LL3HWk]

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hic, mới dọn nhà xong, mệt khiếp. Hôm ni lên Tao đàn đã nếm được mùi thổi đến nổ đom đóm oy, hehe! nhưng mà k sao "gian nan thử sức" muh, cố lên!!!!!!!!!!!!! tự động viên luônStick out tongue

Mai nhox về quê sớm ùi, mê tập sáo k về quê mà k báo, làm mẹ với ba chờ cả ngày đến tối 7h vẫn chưa ăn cơm chiều, tội lỗi quá, hic........hic.........nhox nhớ nhà quá!!!! mấy bác đừng bảo nhox mít ướt nhé, nhox cũng đã quen sống xa nhà gần 6 năm chứ bộ, nhưng tình cảm cha mẹ vậy mà k cảm động thì............k bik nói gì lun!! nhox chúc cả nhà ngủ ngon nhé!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
wanabe00:

Hôm nay những thành viên ở Tao Đàn đã trở thành những kẻ lang thang Big Smile... lí do vì căn chòi yêu dấu của chúng ta đã bị thần đèn dời vào thùng rác theo diện đền bù giải tỏa để xây biệt thự ... hic hic...

Sau đây là hình ảnh của những kẻ lang thang Big Smile He he

(Hình ảnh từ điện thoại nên hơi mờ)

[YouTube:f1iG0LL3HWk]

anh lee đang biểu diễn võ thuật kìa bà con

Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
khổ thân anh em đồng bào quá

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tiền ra như nước hồng hà tiền vô nhỏ giọt như cà phê phin
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

dao nay công ty tuyển thêm 1 đống người nên mình chỉ phải đi công tác thôi

Cả tuần này đến công ty chỉ lên mạng đọc báo chán rồi ra quán nước ngồi, hết h rồi về, chán

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
học nhạc lý đi anh giai
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ui, dạo ni tự nhiên e thấy buồn đời thế. bác nào spam it di cho vui. Hix, bây giờ lại càng thấy cây sáo thân thiết quá. Ko dc cầm, sợ đến nó thì có lẽ chết mất. e thành viên mới, manh dạn spam ở room. hii. bác nào có bài sáo nào hay ? gửi e với. Nói về tâm trạng thấy cô đơn, buồn vì thấy trống vắng. e cảm ơn các bác trước

yahoo: flute_khatvong  Tiếng sáo khát vọng. Mình sẽ có...cần một thời gian.

Page 9 of 11 (153 items) « First ... < Previous 7 8 9 10 11 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net