Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

nhật ký member

rated by 0 users
This post has 152 Replies | 10 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

nhật ký ngày 20.10 của nhox_kon:

buổi sáng dậy di giặt đồ phơi lên, soạn bài chiều thực tập, chuẩn bị đi mua cơm phát hiện mất thẻ cơm tháng, huhu còn hơn 20 phần, đi học k bik đi đứng sau bị xe 'húc' may mà k bị nặng gì, trời mưa buồn vì đồ phơi đã đời sẽ bị ướt lại, ai dè tối về phát  hiện ra mất đồ, huhu, quần áo phơi ở ngoài mà cũng mất, haiz............ , k được an cơm phải ăn  mì vì nhờ nhỏ bạn mua cơm chiều mà nó ngủ quên dậy ngta bán hết, huhu! cuối cùng phát hiện đi thực tập đã về k ký tên điểm danh, huhu! Chán k gi nói nổi lun bởi vậy bạn nhoc_style bớt chán ih nha

mà hôm qua ai cũng chuc 20.10 vui vẻ, hạnh phúc hết mới ghê, hic.....hic...

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhox_kon:

buổi sáng dậy di giặt đồ phơi lên, soạn bài chiều thực tập, chuẩn bị đi mua cơm phát hiện mất thẻ cơm tháng, huhu còn hơn 20 phần, đi học k bik đi đứng sau bị xe 'húc' may mà k bị nặng gì, trời mưa buồn vì đồ phơi đã đời sẽ bị ướt lại, ai dè tối về phát  hiện ra mất đồ, huhu, quần áo phơi ở ngoài mà cũng mất, haiz............ , k được an cơm phải ăn  mì vì nhờ nhỏ bạn mua cơm chiều mà nó ngủ quên dậy ngta bán hết, huhu! cuối cùng phát hiện đi thực tập đã về k ký tên điểm danh, huhu! Chán k gi nói nổi lun bởi vậy bạn nhoc_style bớt chán ih nha

Tâm lý có vấn đề, chủ nhận nhox này nên ra tao đàn tìm nhox kia, đã đen thì đen một thể cho vui, rồi an ủi nhau ổn định lại tâm trạng.

Chứ đường vào đất sáo khó đi, cs bt gặp nhiều rắc rối thì tinh thần đâu cho sáo.

Chúc 2 nhox ngày nào cũng vui vẻ hạnh phúc. :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhox_kon:

đọc nhật kí của nhox mình nhox thật là quá xui xẻo. Em thì tuy buồn chán nhưng lôi cây sáo ra thổi vài bài là hết buồn thôi. Nhưng mà cũng lén lén xem thử hàng xóm đi hết chưa thì mới dám thổi. Hic. Sắp tới trường tổ chức văn nghệ định xách sáo lên thổi kiếm dép về bán chơi nhưng nghĩ lại thì không nỡ làm thiên hạ điếc tai, âu đó cũng là tội lỗi.Hic. Thôi thì tự sướng một mình vậy. À mà mọi người có biết xe buýt nào đi lên Tao Đàn không nhỉ chổ em có tuyến 56.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nhox_kon:

Ông này giống tui ghê luôn đó hôm 20-10 ai cũng xúm vào chúc mừng tui hết đóa, ai cũng khen dạo này Lee hói lùn hôi đen nữ tính một cách cục súc diệu kỳ, Haiiiiz , thiệt là ngại quá đi đó mà, ra dzìa bị lủng xe 3 lần, tả chô nó thiệt là cái ngày đấm thanh!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
20-10chia tay nguời yêu,hnay mới thấy ngậm ngùi....muộn!

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
leehonso:
nhox_kon:

Ông này giống tui ghê luôn đó hôm 20-10 ai cũng xúm vào chúc mừng tui hết đóa, ai cũng khen dạo này Lee hói lùn hôi đen nữ tính một cách cục súc diệu kỳ, Haiiiiz , thiệt là ngại quá đi đó mà, ra dzìa bị lủng xe 3 lần, tả chô nó thiệt là cái ngày đấm thanh!

Anh Lee ơi nhox_con là nữ 100%đấy ạ. Hic.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
@leehonso: tả chô nó hài ko đỡ được anh ơi hahaha

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
leehonso:

Bổ sư tố nó buồn cười chết mất bác lee ạ.

Thế giới sau ngày 20-10 đảo điên hết rồi, bác lee nữ tính... diệu kỳ ..

Còn  bé nhox... thì được lên ông.. ha ha

Chết cười

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

md54kt3:
20-10chia tay nguời yêu,hnay mới thấy ngậm ngùi....muộn!

Lãng tử độc hành-Một mình một ngựa==>cần ji người yêu:))

Gái Gú Chỉ Là Phù Du----Thầy U Mới Là Tất Cả
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
leehonso:
nhox_kon:

hic...hic... anh Lee kì quá hôm bữa còn dạy em thổi toe toe ở Tao đàn mà giờ biến em thành "ông" oy, huhu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hôm nay dọn nhà chẳng được, huhu, k an cư lạc nghiệp sao mai đi tập sáo được đây, hic.........

@nhoc_style: sao đổi hình avatar miết vậy bác, chuyển qua yêu em nhỏ rùi hả? hehe

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhox_kon:

hôm nay dọn nhà chẳng được, huhu, k an cư lạc nghiệp sao mai đi tập sáo được đây, hic.........

@nhoc_style: sao đổi hình avatar miết vậy bác, chuyển qua yêu em nhỏ rùi hả? hehe

đổi avatar chứ thèn bạn trong phòng nó kêu là sẽ chém mình nếu mình không dỡ xuống ngay. Cái tội lấy hình người yêu nó làm avatar mà không xin phép nó. Hehe. Với lại thấy mấy bữa nay mọi người dòm ngó ghê quá. He he.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhox_kon:

đổi avatar chứ thèn bạn trong phòng nó kêu là sẽ chém mình nếu mình không dỡ xuống ngay. Cái tội lấy hình người yêu nó làm avatar mà không xin phép nó. Hehe. Với lại thấy mấy bữa nay mọi người dòm ngó ghê quá. He he.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
có thật k đó, khó tin quá đi mất, bác có chiện vui mọi người phải dòm ngó chúc mừng chứ, hihi
Page 8 of 11 (153 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net