Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

bạn nào thổi dc táng hoa ngâm vào đây giúp mình với :((

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
saosat Posted: 06-19-2010 1:50

Mình hok biết nhạc lí, mình thổi bài này chỉ được khúc đầu là đúng, khúc sau (lee+ tiêu kiếm thổi) mình hok biết nằm chổ nào , các bạn ai thổi được chỉ giúp mình thổi tử đâu đến đâu để được 1 bài như anh Lee và anh tiêu kiếm thổi đi, thanks

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tui nhớ đã giúp bạn rồi cơ mà? 

http://damsan.net/forums/thread/49842.aspx

thực ra thì cái này cũng có nhiều dị bản, tui dịch cái sheet này là tiếp nối cái bản của bác Tiengdanbensuoi post.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nghĩa là mình bỏ all các sheet mình đang có, thổi bằng cái sheet của bạn là ok phải ko? là giống như của anh tiêu kiếm và Lee ?
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nghĩa là mình bỏ all các sheet mình đang có, thổi bằng cái sheet của bạn là ok phải ko? là giống như của anh tiêu kiếm và Lee ?
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Thì bạn cứ thử đi. Thực ra, những tác phẩm chuyển từ ca khúc thì bạn thổi sao cũng đc mà, miễn là giữ lại những phần chính trong ca khúc là đc.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
í trời, hix đau khổ thế, mình potay :D, bạn có nick ym ko cho mình xin nhé
Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net