Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mua sách học sáo

rated by 0 users
This post has 14 Replies | 0 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
duongvanlam Posted: 05-31-2010 6:23
Hôm nay đi vòng quanh tràng tiền mà ko thấy chỗ nào bán mấy cuốn sách học sáo cả. Đi xuống phố Hào Nam thì thấy mỗi hiệu sách thanh thảo. Vào cũng ko có. Có bạn nào biết chỗ nào bán sách ko? chỉ cho mình với, thanks nhé.Sad
1, 2, 3 fluting... Download các bản nhạc cơ lời - Đã có bản nhạc
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

vào đây đi : http://vietflute.tk

có đủ sách và sheet cho cậu tập thành pro đó hihi

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
thanks bác nhé. Cái chính là em muốn có sách để học cho bài bản, đồng thời có thể mang đi mang lại học cho tiện.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
bác này ko hiểu à? down sách về mà in ra chứ sao hichic
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hào nam lại đi vào hiệu sách mà mua sách học sáo hả? không biết đường vào các tiệm nhạc cụ mà mua à? buồn gớm cơ. hầu như hàng nhạc cụ nào chả bán mấy cái sách học nhạc cụ.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

ngoccuaanhoi:
hào nam lại đi vào hiệu sách mà mua sách học sáo hả? không biết đường vào các tiệm nhạc cụ mà mua à? buồn gớm cơ. hầu như hàng nhạc cụ nào chả bán mấy cái sách học nhạc cụ.

Hi hi, thanks bạn nhá. Tại mình sơ ý quá, ko nghĩ đến. Mai lại lượn qua mua vài cuốn. ^^

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
nhớ thứ 7 dẫn em H tuần trước qua công viên tuổi trẻ để cảm ơn đó nhé. hèm.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

ngoccuaanhoi:
nhớ thứ 7 dẫn em H tuần trước qua công viên tuổi trẻ để cảm ơn đó nhé. hèm.

lộ liễu quá đấy anh Đông ạ hehe Devil Devil Devil Devil Devil Devil

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
lộ cái giề mà lộ hử, anh nói ra là đàng hoàng, chớ mấy tên mong mà không nói ra mới đáng sợ chứ hehe. mà mình muốn em ý đến mà ko tỏ rõ ý thì làm sao em ý đến, mình mời nhiệt tình em ý mới không quản đường xa đi nhờ xe hơn 10km mà đến được chứ hihi.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
e H ý là bạn của Mão mèo thì phải, có phải bạn của mình đâu. Mình cũng mong e ý đến chứ bộ
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
mão mèo trốn đâu rồi ló ra đây anh hỏi chiện tí coi nèo hehe. mão thân mến đâu rồi ấy nhở. thân mời mão mèo cùng bạn H nhỏ nhắn xinh xắn chiều thứ 7 tới đến sinh hoạt sáo tiêu với anh em công viên tuổi trẻ nhé hị hị. rất vinh hạnh khi được tiếp đón các bạn, sẽ có tiết mục đặc biệt để chào đón, đó là bảo thằng phantom thổi tặng 2 người một bản tình ca nghe rất buồn và tình cảm tha thiết hehe.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

duongvanlam:
Hôm nay đi vòng quanh tràng tiền mà ko thấy chỗ nào bán mấy cuốn sách học sáo cả. Đi xuống phố Hào Nam thì thấy mỗi hiệu sách thanh thảo. Vào cũng ko có. Có bạn nào biết chỗ nào bán sách ko? chỉ cho mình với, thanks nhé.Sad

Trên Hào Nam đó bạn, trong mấy cửa hàng bán sáo hỏi mua mấy quyển phô tô ấy cho nó rẻ, mà mình thấy cũng không thực sự cần thiết đâu vì trên damsan đã có rất nhiều tài liệu hoặc trên nguyendinhnghia.net  cũng có rất nhiều tài liệu, bạn download về rồi đem đi in thì sẽ hay hơn nhiều đấy

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Hix, cái quán photo cạnh Nhạc viện giá cắt cổ, anh em cẩn thận nha. Photo có 200trang mà đòi những 50k, hix hix.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

duongvanlam:
Hix, cái quán photo cạnh Nhạc viện giá cắt cổ, anh em cẩn thận nha. Photo có 200trang mà đòi những 50k, hix hix.

mua mấy hàng phía đối diện như hiến liên hay tiến mạnh thì rẻ hơn đó.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Em hay vào thẳng thư viện của Nhạc viện mua. Giá cả cũng bình thường dao động từ 20 - 40 ngàn thôi.
Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Page 1 of 1 (15 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net