Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

độc tấu tì bà hay

rated by 0 users
This post has 29 Replies | 2 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

chú sapint đâu ,tập bài này đi rồi post cho anh em nghe nào

[youtube:yDEpZiMMbrY&NR]

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

olala:
[youtube:FzML0ET3Qeg]

bài này là gì mà thấy quen quen vậy anh olala ?

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Là bài khát vọng đó mà
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

olala:
sao không thấy mấy chị em chơi tỳ bà vô xem cho nhận xét nhỉ, hichic, muốn làm quen zới mấy chị em quá nè hehe

Các chị em tập tỳ bà trong diễn đàn mình toàn chơi mấy thể loại nhạc thiếu nhi thôi anh ạ Big Smile: chú ếch con, em là mầm non của đảng, quê hương em biết bao tươi đẹp,...he he

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
thế àh, mà chú sapint nhớ tập cái bài anh bảo ở trên nhé, bài này chơi erhu mới gọi là hay, xong thì post video lên nhé hihi
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
@SapinT: my heart will go on là nhạc thiếu nhi à? :-@
muốn đánh Tranh giống như Piano!!! muốn đánh Tỳ Bà giống guitar!!! yahoo: namhuong_0611@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ẹc ẹc, bác lavantrunghieu này có cái ảnh lừa tình quá há há há há .Nhưng công nhân chơi tì bà hay thiệt hihi
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
SapinT:

olala:
sao không thấy mấy chị em chơi tỳ bà vô xem cho nhận xét nhỉ, hichic, muốn làm quen zới mấy chị em quá nè hehe

Các chị em tập tỳ bà trong diễn đàn mình toàn chơi mấy thể loại nhạc thiếu nhi thôi anh ạ Big Smile: chú ếch con, em là mầm non của đảng, quê hương em biết bao tươi đẹp,...he he

Bạn Sapin thích đá đểu nhỉ. Tiìn hình là mình tập xong Táng Hoa ngâm rồi nhá. Bây giờ mình sẽ đi tìm 1 tiêu thủ KHÁC để duet ;))

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
BB cream no.23:
SapinT:

olala:

Bạn Sapin thích đá đểu nhỉ. Tiìn hình là mình tập xong Táng Hoa ngâm rồi nhá. Bây giờ mình sẽ đi tìm 1 tiêu thủ KHÁC để duet ;))

Giỏi ha, lúc nào dạy anh chơi bài này với nha. Mai em có sang nhà cô không?

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

;)) ơ hay cái anh này không có em thfi ah với Sapin cứ xồng xộc xông vào nhà cô à ;)) mai là lịch học của em mà

=)) anh chuẩn bị  nghe em vê 1 phát 3 phút liền nhé :))em tin là anh sẽ vượt qua được thử thách đấy :)) vì anh đã có kinh ghiệm chịu trân tiếng nhị của Sapin  nhiều lần rồi mà :))  

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
[youtube:PQP3PsBn1Ls]
Not Ranked
tiểu cầm thủ
e cũng học tỳ bà à 
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

bài chị nói :Bài này hay hay quá trời

tên bài hat dó là gì thế chị

nghe hay và buồn thật

http://i1207.photobucket.com/albums/bb471/babyboombay/TraiThmLng.png
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Pipa - Dance of the Yi People:

[youtube:4ZT5-W_vPFY]

Đoạn 1phút 37 giây đến 2 phút nghe như 999 đóa hồng vậy, và còn nhiều đoạn khác nữa, nói chung là em cảm thấy thích bài này hơn 999 đóa hoa hồng và nhiều khúc đánh như Rock vậy.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Tặng các bạn một bài thu được từ đài phát thanh: Ánh sáng nông thôn {hòa tấu, tì bà chủ đạo} (sáng tác Văn Thắng) - biểu diễn Mai Phương

http://www.4shared.com/audio/taIb3fIz/Anh_sang_nong_thon_ty_ba.html

Page 2 of 2 (30 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net