Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chương trình Offline miền Bắc tại Hà Nội ngày 9/5/2010.

rated by 0 users
This post has 225 Replies | 2 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
BB cream no.23:

:-< ôm thì em cho chứ cái kiểu ngửa em ý ra như guitar thì..em quyết sống chết vơi ngươf đó :((

gảy tưng tưng đuợc vài nốt nhưng mà tàn phá hét vẻ đẹp duyên dáng, yêukiều của em ý thì có  khác gì ..vùi hoa dập liễu đâu :((

Chị "đàn tì bà" giới thiệu lại cho em biết danh để em làm quen được không à,hôm qua em đến hơi muộn nên chưa nghe chị giới thiệu.^^ Giới thiệu trước em sinh 89 nhé.

Mong bác Mão Mèo sớm post ảnh và video lên để mọi người xem lại những khoảnh khắc đáng nhớ hôm qua.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

ối mèng ơi :(( trong mình giống chị lắm ko.

Dạ, em chào anh ạ (khoanh tay cúi đầu lễ phép. Em bằng tuổi và học cùng trường với Sapin. THế là đủ nhé, em đỡ phải khai chi tiết tuổi tác làm giề :P

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Không có tranh ảnh gì ah

quay phim chụp ảnh đâu rồi

Thế tuần này off không anh sapint??

Vô độc bất trượng phu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
ngorang30:

hèhè cảm xúc lần đầu đi off cứ gọi là "phê lòi tĩ",hài nhất là quả anh ngốc nhảy vào quàn hàng của người ta hỏi xem có bán cái ...(tạm gọi là cái que bằng trúc khều đồ ở trên  cao đi,vì em chả biết gọi nó là cái j` ^^)

mà không biết các anh Damsan mình ăn j` mà trông ai cũng trẻ hơn rất nhiều so với tuổi ^^

@chuotbachyhb:anh gọi em như thế các anh khác ko đi off hôm nay lại tưởng em là cao thủ nào mới nổi thì chết,nick yahoo em là sillyboy_307.

có j` anh em mình trao đổi tiếp

Dạ thưa tiểu sư phụ bí quyết trẻ lâu của mọi người là uống rượu đấy ạ. Stick out tongue

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
:)) chả ai nói  bí quyết sống lâu là uống rượu cả, nhưng mà...hé hé :-? ba mình bảo các cụ ngày xưa ko có bàn chải, thuốc đánh răng nhưng không bị sâu răng là do...rượu sát khuẩn miệng :)) =)) ôi ,đúng là lí lẽ của nhưng con sâu rượu
-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
BB cream no.23:

ối mèng ơi :(( trong mình giống chị lắm ko.

Dạ, em chào anh ạ (khoanh tay cúi đầu lễ phép. Em bằng tuổi và học cùng trường với Sapin. THế là đủ nhé, em đỡ phải khai chi tiết tuổi tác làm giề :P

Thế hả.Em tên gì thế,hôm nào em ra công viên Nghĩa Đô dạy anh học đàn tỳ bà với,giờ anh thích học đàn tỳ bà rồi. IdeaStick out tongue

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

:)) anh bảo Mão mèo dạy ý =)) em là tay ngang mới  học 3 tuần thôi :)) dám dạy ai :P

ờ, em cũng định ra xem cv Nghĩa đô đó như thế nào, chưa vào bao giờ. Nhưng mà còn tuỳ xem bạn Sapin có đi ko, em mới dám theo chứ :-ss 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Ôi.tác dụng của rượu thì nhiều lắm bà con ạ.mình cũng muốn tập món này.có một vị giáo sư làm một thí nghiệm như sau.lấy 2 cốc.một rượu.một nước.sau đó ông ta thả một con giun vào cốc nước.con giun vẫn bơi tung tăng có vẻ rất dễ chịu.nhưng khi nó được chuyển sang cốc rượu thì toi mạng ngay.thế nên những ai hay uống rượu thì không bao giờ phải mua thuốc giun.thế đấy.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Các bác cho em hỏi, buổi offline ngày 9/5 tới, vẫn tổ chức tại CV Bách Thảo lúc 13h30 à?  Chương trình vẫn như vậy ạ?
Yêu sáo trúc - Yêu nhạc cụ dân tộc
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Nhanh lên Mão Mèo ơi!

Bần cư trung thị vô nhân vấn. Phú tại sơn lâm hữu khách tầm.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

nguyenmanhtuyen:
Các bác cho em hỏi, buổi offline ngày 9/5 tới, vẫn tổ chức tại CV Bách Thảo lúc 13h30 à?  Chương trình vẫn như vậy ạ?

Chủ xị Sapin vào cho anh em ý kiến đê.

@ BB cream: uống rượu còn là một phương pháp luyện thanh đó.

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Vẫn tổ chức offline ngày 9/5:

• Mặc dù 2/5 đã off rồi với số lượng mem không phải là ít, nhưng phần lớn những thành viên gạo cội vẫn chưa tham gia vì công vịêc, ốm, đi chơi xa: anh Chang, Tuấn Anh, Ngán phở, Linh chick,...
  • Các thành viên mới chưa có dịp thể hiện bản lĩnh: Bác Phong Vân, Mai Linh tỳ bà, em của Linh chick,...
  • Các thành viên hôm offline vẫn chưa thể hiện bài tủ đã đăng ký để để giành Big Smile

Vì thế em kêu gọi mọi người vì toàn thể cộng đồng ĐamSan miền Bắc tới tham dự buổi offline hoành tráng hơn vào ngày CN 9/5.

(*) Rút kinh nghiệm về địa điểm, lần này Ban tổ chức sẽ cố gắng tìm ra địa điểm hợp lý nhất thông báo với mọi người. Phần địa điểm sẽ để ngõ và mong mọi người góp ý.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Shinichi:

ChangkiFung:
Nếu chỉ vì lý do thời tiết thì có thể chuyển địa điểm vào trong nhà là chắc có thể không sao rồi, vì mấy ngayg nghỉ dài cho nên mọi người ở Hn về quê hết CN chưa lên và đi chơi xa hôm đó chắc chưa về nên cũng không đông khách lắm, dù sao thì kế hoạch và những người ở xa cũng đã có chuản bị trù tính rồi, chỉ là chưa tính đến phương án 2 thôi, di chuyển địa điểm là việc tương đối đơn giản, nếu tiến hành được thì nên tiến hành ngay, bố trí thêm người đi đón các thành viên khác thôi.

Thôi anh ạ, hoãn sang tuần sau cũng được, tuần này em thấy mọi người về quê hết nên có lẽ sẽ ít người, mà em cũng đã thông báo và xin lỗi thầy Sơn và thầy Phan rồi, giờ lại gọi điện cho thầy thì không hay lắm, cho nên để sang tuần sau vừa đông người mà lại có thời gian chuẩn bị

Chiều nay em mới ở nhà thầy Sơn về. Em nghe nói anh Shinichi có xe Airblade đẹp, chủ nhật này anh đến đón thầy sớm giúp anh em Damsan nhé. Cám ơn anh.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Ôi !May quá,tuần vừa rồi phải về quê ko ở lại off đc tưởng mất một buổi offline hoàng tráng, tuần này anh em đi thật đầy đủ nhé,mong lần này sẽ là một buổi offline tốt đẹp và nhiều ý nghĩa!!!!!Wink

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
quanghungls:

Ôi !May quá,tuần vừa rồi phải về quê ko ở lại off đc tưởng mất một buổi offline hoàng tráng, tuần này anh em đi thật đầy đủ nhé,mong lần này sẽ là một buổi offline tốt đẹp và nhiều ý nghĩa!!!!!Wink

Mọi người đăng ký vui lòng cho em biết số ĐT hoặc email nhé, để tiện liên lạc.

Bây giờ mọi người đăng ký thêm tiết mục cho thêm phần vui vẻ.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 3 of 16 (226 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net